Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vigezo na masharti kwa wanaotafuta wachumba JF

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Feb 24, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    1. Waweke picha.
    Tena zionyeshe pande zote, mbele nyuma, kwa pembeni. Kwenye hiyo picha isiwe umefanya make-up (wadada sanasana), na picha ziwe recent - not more than one month tangia zimepigwa

    2. Waweke CV
    Humo waonyeshe experience yao kwenye mapenz, aliwahi kubreak mioyo ya wangapi, nae alishabrekiwa mara ngapi.

    3. Naomba memba muongeze vigezo.

    Nasema hivi maana miezi michache iliyopita nilirespond kwenye tangazo la huku lakini kilichonikuta imebaki kuwa siri yangu...
     
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    :A S-confused1: Yawezekana mkuu. Hii camouflage hatari sana
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kumbe bado hujaoa/hujaolewa
     
  4. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Awe na mvuto wa mapenzi machoni mwa wa2
     
  5. LD

    LD JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamani jamani!!! Pole mwaya si ndio changamoto zenyewe hizo, lazima ukutane na pumba na ngano halafu upitishe mchujo upate mwenyewe. Kumbuka ukitupa nyavu baharini, wanaingia nyoka, minyoo,takataka za aina mbalimbali na samaki wenyewe wakubwa na wadogo lakini mwisho wa siku unabakia na samaki wako wazuri!! So usikatishwe tamaa na hayo.

    Ila pia bado naamini mumu/mke mwema hutoka kwa Mungu. Tengeneza vizuri uhusiano wa na Mungu utafanikiwa tu!!
     
  6. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Umenikumbusha wimbo wa Mwaitege anasema mke mwema anatoka kwa bwana. Siku jamaa anaargue , sasa kama anatoka kwa bwanaake, huyo ni mke mwema kweli? lol...
     
  7. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Njoo ufanyiwe maombiiiii, njoo uombewe, njoo ufanyiwe maombezi.....:pray:
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Wataje na uzito wa miili yao.
     
  9. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Waeleze kama walishawahi kuua(ke) au kushiriki mauaji(me) na ni mara ngapi ?
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    job true true anajisemeaga BJ.....BRB:hand:
     
  11. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Picha tena situtaonyeshana kwenye PM
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hataki kubahatisha...Anataka akija PM ajue kinachomleta!
     
  13. Jayfour

    Jayfour Senior Member

    #13
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waseme ukweli hapo wasidanganye Mungu anawaona..... !!!!!!
     
  14. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Pole tuko ulikutana na bonge la TNT
     
Loading...