Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VIGEZO: maajabu 7 ya dunia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tisha-TOTO, Oct 5, 2012.

  1. Tisha-TOTO

    Tisha-TOTO JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Wadau.

    It doesn't make sense to me kwamba tunakazania kuuingiza mlima Kilimanjaro kwenye kinyang'anyiro cha kuingia list ya "7 Wonders of the World" wakati nchini kwetu kuna multitudes of other more exciting and intriguing wonders!

    Embu ongeza kwenye list yangu hapa chini kingine unachokiona kina-qualify kushindanishwa...

    1/Wahitimu primary school wanafaulu mtihani wa std 7 lakini hawajui kusoma na kuandika!!
    2/.....
    3/......

    Je ni vigezo gani hutumika?

    Tusaidiane wajameni.
     
  2. Rjohn

    Rjohn JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 564
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ila kweli! hlo...!
     
  3. a

    alph Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu yanatafutwa maajabu natural sio Kama hayo!!!! Ya design hiyo mbona mengi, hat a umasikini tulionao ukilinganisha na maliasili pia ni maajabu. Pigs kura tu Mzee


    ]Wadau.

    It doesn't make sense to me kwamba tunakazania kuuingiza mlima Kilimanjaro kwenye kinyang'anyiro cha kuingia list ya "7 Wonders of the World" wakati nchini kwetu kuna multitudes of other more exciting and intriguing wonders!

    Embu ongeza kwenye list yangu hapa chini kingine unachokiona kina-qualify kushindanishwa...

    1/Wahitimu primary school wanafaulu mtihani wa std 7 lakini hawajui kusoma na kuandika!!
    2/.....
    3/......

    Je ni vigezo gani hutumika?

    Tusaidiane wajameni.[/SIZE][/QUOTE]
     
  4. awp

    awp JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    tatizo maswali yote hata hesabu ni mutiple choice, wale wenzetu huwa wanafumba na kuandika thus why la saba wanafaulu alafu hawajui kusoma
     
  5. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Tanzania yenyewe kama nchi ni ajabu la 8 duniani. Mambo yanayofanyika nchini hapa yanaifanya Tanzania ku-qualify kuwa a new wonder of the world bila hata kupigiwa kura
     
  6. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,708
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Ya 2. Mchungaji feki (Rwakatare) kujenga hekalu mahali alipokatazwa na serikali halafu serikali inamwachia tu kwa sababu haina ubavu kwake bali walalahoi.
     
  7. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,708
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    3. Kwa makusudi, serikali haitilii mkazo elimu yetu ya msingi kiasi kwamba wanafunzi wanaofaulu primary na secondary school hawajui kusoma wala kuandika ili viongozi waendelee kusomesha watoto wao ili nao baadaye waendelee kutuibia huku wakitundanganya nchi yetu ni masikini inabidi tufunge mikanda kwa kujinyima nasi tunakubali tena kwa furaha.
     
Loading...