Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vigelegele vyageuka vilio

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Dec 21, 2010.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    NYIMBO za furaha na vigelegele vilivyosindikiza safari ya kwenda kuoa, vimegeuka vilio baada lori walilokuwa wakisafiria kupinduka na kusababisha vifo vya watu wanane papohapo, huku wengine 91 wakijeruhiwa.
    Ajali hiyo ilitokea jana saa 4:00 asubuhi Kijiji cha Muumbaka, Kata ya Marika, Wilaya ya Masasi,mkoani Mtwara na kuhusisha lori aina ya Canter.

    Kwa mujibu wa mashuhuda wa ajali hiyo, walisema gari hilo lilianza kupoteza mwelekeo wakati lilipojaribu kukata kona likiwa kwenye mwendokasi barabara kuu itokayo Masasi kwenda Newala.
    Mashuhuda hao walisema watu hao walikuwa wanatoka Kijiji cha Mkaseka, Kata ya Lulindi kuelekea Kijiji cha Mandiwa, Kata ya Chigugu kwenye sherehe za harusi.

    Inadaiwa kuwa bwana harusi, Juma Mwamed, alinusurika na amelazwa Hospitali ya Mkomaindo kwa matibabu, huku dereva wa gari hilo akidaiwa kutoroka.

    Kaimu Mganga Mkuu wa Wilaya ya Masasi, Dk George Kumwembe, alisema wamepokea maiti wane majeruhi 61 na kwamba, hali zao ni mbaya na Hopitali ya Misheni Ndanda ilipokea majeruhi 30.

    “Maiti tulizopokea ni nne, utingo wa gari hilo, Mbaraka Athuman, Thawabu Makathali, Nasra Saidi na Mwanahawa Saidi…hakuna majeruhi aliyeruhusiwa, wote wamelazwa. Pia, tunayo taarifa za Hospitali ya Misheni Ndanda imepokea majeruhi 30,” alisema Dk Kumwembe.

    Kamanda wa Polisi Mkoa wa Mtwara, Stephen Buyuya, alithibitisha kutokea kwa ajali hiyo na kwamba, watu wanane wamepoteza maisha.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,298
    Trophy Points: 280
    Pole zao walio jeruhiwa na waliofiwa.
    Mungu awapumzishe kwa aamani majeruhi wote
     
  3. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Tunawapa pole wote waliofikwa na matatizo haya.

    lakini wakati mwingine tunashindwa kufanya uamuzi sahihi on a personal level, matokeo yake tunajiingiza kwenye ajali ambazo tungeweza kuziepuka!
    Fikiria hapo juu (in red) wamesema lori aina ya canter; jamani kweli canter inaweza kubeba abiria 91 ??
    Kwa nini uingie kwenye gari iliyopakia abiria kuzidi kiwango chake?? Unawahi wapi/ kwani ukichelewa ndio utakuwa mwisho wa dunia?
     
  4. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mkuu Bujibuji, hapo vipi tena?
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Oh!masikini poleni sana mliofikwa na ajari mungu yu pamoja nanyi!!
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Pole kwa wafiwa!
     
  7. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hata mimi sikuelewa kabisa hapa! Au ndio yale ya aliekaribu na shimo, msukumie humo kabisa aanguke.........
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    ahsante.
     
  9. semango

    semango JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    aisee hawa watu zaidi ya 90 watapandaje canter!!canter ni tani 3 na nusu tu sasa sipati picha watu zaidi ya 90!!......bwana ametoa na bwana ametwaa
     
  10. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2010
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Habari hii inasikitisha sana
     
Loading...