Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vifuu tundu/kidudu mtu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Bayo, Nov 15, 2011.

  1. B

    Bayo Senior Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hivi kati ya off side trick na bby J waliomba kidudu mtu kumdis ATna yeye akawajibu kwa VIFUU TUNDU, nani unaona amefunika mwenzake kati ya hawa majamaa?????? Japo bifu na malumbano sio issue
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    AT kupitia vifuu tundu kawajibu kipengele kwa kipengele;
    1. Kidudu mtu umeanza kwa sauti ya kama punda, AT kaanza na Simba kuonyesha kwamba punda kaliwa.
    2. Wakali wa hizi kazi, AT wakali wa mashuzi n.k
    Midundo ipo vizuri kwz hiyo AT kawafunika Off Side Trick.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    aay....mkuu....hii ni ile ipi tena...?.....hapa umeniacha kilima tembo.......
     
  4. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    naona at kafunika-japokuwa anatakiwa awashukuru aliowajibu-maana ni rahis sana kuwajibu kuliko kulianzisha
     
  5. B

    Bayo Senior Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhan niko upande wako???
     
  6. B

    Bayo Senior Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    True dat
     
  7. IHOLOMELA

    IHOLOMELA JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kidudu mtu kali si mchezo.....
     
  8. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nasikia wale marafiki zako ni mashoga...!!!?
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Tena kitambo, unajua ni akina nani? Ant Chi na Dachii. Aaaaaaaah, kumbe basi waambie chei chei. Na mkinijibu tu bwana wenu, mkiniacha mniogopa!
    Sauti ya Kike
    Mjibuni basi bwana wenu au ndiyo mnauogopaaaa? Mnajua kuchumu lakini midomo mnanukaaa.
    Hao hao hao wajuaju wa kusema vifuuu tundu.
     
  10. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Nimechekeshwa sana na hiyo ngoma ya AT
     
  11. B

    Bayo Senior Member

    #11
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maneno yenu wala hayafanyi mtu kuwa mwembamba, ndo kwanza azidi kunenepa kama shina la mgambo.
     
  12. L

    Luluka JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ha ha,AT mkali sana!nyimbo imewafunika off side trick kabisa.
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,535
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kwangu giza nene.
     
  14. B

    Bayo Senior Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umeona eenh!!!! Thts whts up...
     
  15. B

    Bayo Senior Member

    #15
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Baada ya 2 hrs kutakucha, uchofu!!!!
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Nov 16, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,120
    Likes Received: 16,069
    Trophy Points: 280
    Hands down AT kawafunika vibaya mno Offside Trick.

    Mashairi yake yameenda vidato.
     
  17. pisces

    pisces JF-Expert Member

    #17
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    vifuu tundu no soo..... AT matured....
     
  18. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #18
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    haya mie naupenda wimbo wa AT...
     
  19. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #19
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,387
    Likes Received: 1,070
    Trophy Points: 280
    AT matata..kawajibu supastaa kula kwa mama ntilie..kama walitaka aende kula kwa bi-mkubwa wao hajui kupika..lakini nyimbo mpya inaitwa bao la kete AT katia heshima ni ngoma ya mwaka!
     
  20. s

    shosti JF-Expert Member

    #20
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mtoto hachapwi bakora mbili...safi sana AT
     
Loading...