Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vifupi vya majina ya Kiasili

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Nazjaz, Apr 14, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Mfilekile ni jina la Kinyakyusa, wao huwa wanafupisha na kuita Mfile.
    Mbwambo ndio mwisho wa yote, kule kwetu Tanga wenye jina hilo huipata fresh mtaani kwa kuitwa kwa kifupi. Mbwa au mbo.
     
Loading...