Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vifuatavyo ni viashiria kwamba mwenzio hakuhitaji tena

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by shaliza, Aug 29, 2011.

  1. s

    shaliza Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mfuatiliaji sana wa forum hii ya mahusiano na mapenzi,urafiki katika kipande hiki nilitaka niwahabarishe wenzangu ambao mna marafiki,wapenzi au hata wachumba ambao mna ndoto za kuja kuishi nae pamoja kama mke na mme. zifuatazo ni dalili kwamba mwenzio hakupendi au moyo wake haupo nawe katika safari nzima ya mapenzi.

    dalili ya kwanza atakuwa ana visingizio vingi visivyo na maana yeyote,mara leo atakuambia hili mara kesho atasema hili ili mradi tu msiwe nae karibu au atajifanya ana safari nyingi ambazo hapo mwanzo hakuwa nazo.

    dalili ya pili,atakuwa mvivu hata kukutafuta hewani hapa,na hata ukimpigia simu yake mda mwingine unaweza kuikuta iko bize au hata kabadilisha naba ili mradi usimgasi yaani yuipo na wewe tu kama picha la sanamu lakini akili yake na mopyo wake upo kwingine kabisa. kama alikuwa anakutumia meseji fupi taratibu ataaacha mwisho wako ataacha kutuma kabisa.

    dalili ya tatu mkiwa nawe hataki uguse simu yake au unaweza kukuta ameweka namba za siri ( I mean password)kwenye sehemu meseji inapoingilia( inbox message) ukimuuliza anakuja juu kama moto wa kifuu jua hapo mwenzangu unazungukwa kizungu mkuti.
    dalili ya nne hataki kujishugulisha na wewe kama alikuwa anapenda kujua umeamkaje ( maana yangu anakusabahi) ataacha kabisa jua taa za hatari zimeanza kuwaka jua ndugu yangu unaaachwa kwenye mataaa.

    Dalili ya tano atatafuta vijisababu ili tu muachane, atakusingizia mara leo nimesikia upo na mtu fulani,mara kuna watu waniambia upo na mtu fulani na mna uhusiano wa kimapenzi.hiyo yote anatafuta sababu tu ili muachane au akishindwa hapo atatafuta sababu ndogo mgombane ili apate sababu ya kukuacha.
    Ndugu zangu muwe makini na watu wenye tabia nilizozitaja hapo juu na mkae nao kwa akili msije mkaja mkaliana kuumizwa mioyo.
     
  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hizo mimi nilizijua tangu tumboni mwa mama yangu!
     
  3. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Huyo aliyekuacha kwa mbinu hzi ni bora angekuambia tu!
     
  4. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    not neccessarily!
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    hakuna kipya
    viko vingi tuu zaidi ya hivyo
    na haat huhitaji kuonyeshwa sign zote hizo ndo ujue umeachwa
     
  6. mchapa shughuli

    mchapa shughuli JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 448
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 60
    kwani kugusagusa simu ya mwenzio ni lazima,mi binafsi sifurahii..
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Haya,,,asante muungwana
     
  8. P

    Pejokiss Senior Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ni ukwel mtupu ndugu yangu kwan hata mm ilishantokea na sbabu zote hizo zilihusika
     
  9. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    tunahita zingine maana hizo zinaeleweka kwa kila mmoja
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kwenye kuweka simu password nakataaaa.
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hivi umeacha mchezo kuweka password kwenye simu yako
     
  12. kokushoma

    kokushoma Member

    #12
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo sio jasiri!
     
  13. The Headmost

    The Headmost Senior Member

    #13
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 28, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Angalizo:akianza tu kuzioshesha dalili hizo,ni bora ukamlipua mapema kabla hajafanya hivo yeye....hapo utakua umeyagawa maumivu pasu kwa pasu...
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    sijaacha maana umezidi kujipunguzia vocha zangu.
     
  15. The Headmost

    The Headmost Senior Member

    #15
    Jul 28, 2014
    Joined: Aug 28, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    ..sawa..
     
  16. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2014
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Tell me what l do not know
     
  17. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2014
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 14,773
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Kumbe huwa inakua namna hii
     
Loading...