Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vifo vyatunyemelea matumiaji wa simu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mbaga Michael, Apr 25, 2012.

  1. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,827
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    TAHADHARI KWA WATUMIAJI SIMU
    ZA MKONONI:
    Simu zinatumia Mionzi ya
    MICROWAVE ambayo huwezesha
    kuunganisha simu yako kwenda
    kwenye Mnara na mnara
    huunganisha Simu yako na
    Mitambo
    ya Mtandao wako ambapo pia
    Hurudishwa kwenye mnara hadi
    kwa
    mtu Unaye mpigia. Microwave
    ndio
    njia kuu ya muunganisho huo.
    Lakini
    kunamdhara mengi mtu huyapata
    kutokana na kuwa karibu na
    Mionzi
    hiyo ambayo hadi sasa bado
    haijafahamika ni kwa kiasi Gani.
    Uchunguzi umeonyesha kuwa
    kuna
    madhara mengi ya kiafya
    tunayapata
    kutokana na Matumizi ya simu.
    mfano wa magonjwa hayo ni
    1. KUUMWA KICHWA MARA KWA
    MARA
    2. PRESSURE YA KUPANDA NA
    KUSHUKA
    3. UVIMBE KWENYE UBONGO
    4. KANSA
    5. ALZHEIMER
    6. NA MENGINE MENGI
    Hatuwezi kujizuia kutumia simu
    na
    Hatuwezi kuzuia hiyo mionzi ya
    MICROWAVE sababu ni sehemu ya
    shughuri zetu za kila siku ila
    tunaweza KUPUNGUZA. hapa
    nawaletea Njia chache za
    kupunguza
    Mionzi ya MICROWAVE isituletee
    matatizo makubwa zaidi.
    1. Punguza matumizi yasio lazima
    ya simu.Mfano Ongea mda mfupi
    kwa kutumia simu sio muda
    mrefu uweunaongea, Uchunguzi
    umeonyesha kuwa ukiongea kwa
    DAKIKA mbili haileti madhara,
    (Alter natural electricity of the
    Brain)
    2. Watoto wasiruhusiwe kutumia
    Simu bali pale tu inapobidi.
    3. Usitumie Earphone za wire,
    Tumia
    za wireless mfano za bluetooth. za
    wire zinaongeza wingi wa mionzi
    sababu pia zinatumika kama
    antena ya simu,
    4. Usiweke simu kwenye Mfuko
    wa
    suruari au shati au
    kiunoni,sehemu za mwili
    zinapitisha mionzi vizuri zaidi
    sababu pia ni njia ya neva za
    ubongo na chini ya mwili.
    5.Usitumie simu kwenye chumba
    kidogo au lift au gari. Sababu
    Simu itatumia nguvu nyingi
    kuvuta mionzi ili kuwezesha
    mawasiliano.
    6. Ukipiga simu subiri hadi mtu
    apokee ndipo uweke sikioni
    kusikiliza na sio wakati ina
    connect.
    7. Usipige simu kama network ipo
    chini au signal inaonyesha bar
    moja au ndogo, simu itavuta
    mionzi zaidi ili kufanya
    mawasiliano
    8. Ukinunua simu hakikisha
    unasoma kama ina LOW SAR
    (Specific Absorbtion Rate) Ni
    kipimo cha kupokea mionzi ya
    simu.Za nokia zinazo ila za
    Kichina HAZINA.
    9. Tumia vifaa vya kupunguza
    Mionzi vinapatikana madukani
    (vinawakawaka taa hivi)
    10.Weka simu atleast 3.4 inches
    kutoka kwenye sikio
    11. Jitahidi kutumia headphones
    muda
    wote unapotumia simu
    12. Tumia speaker
    phone."Loudspeaker "
    13. Text zaidi kuliko kupiga simu .
    14. Jitahidi usitumie muda
    mwingi
    kwenye simu kama umeiweka
    kwenye
    sikio
    15. Jitahid kuiweka mbali na
    reproduction
    organs zako hasa kwa wanaume
    ambao hatujapata watoto.
    16. La mwisho kula vizuri
    ilikuongeza
    kinga ya mwili
     
  2. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Dah, nadhani madhara yake ni madogo kuliko uliyoyataja.
     
  3. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Pia usitumie simu kama sio member wa jf
     
  4. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Thanx kwa elimu!
     
  5. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Asante kwa taarifa.
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Taarifa nzuri,asante!
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    acha uongo wewe *****
     
  8. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    We Mwea,hilo la 16 mbona kama limejichomeka?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Namba 11 na namba 3 kunatofauti gani kwa maelezo yako?
     
  10. d

    djochuku Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    beeep kwa kwenda mbele.
     
  11. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
  12. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    namba 4 wanawake ndo watapona kwani huweka cmu kwa vipimajoto
    namba 7 nadhani inamadhara ya papo kwa papo kwani hata ulul ("i am just under 18") alikuwa
    anapiga wakati signo ipo weak ndo mana wenzake akapoteza network kirahisi
     
  13. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Goooood! Beeeeeetter!,Bst
     
  14. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,450
    Trophy Points: 280
    [h=1]Mobile phones: 'Still no evidence of harm to health'[/h]
    There is still no evidence mobile phones harm human health, says a major safety review for the UK's Health Protection Agency (HPA).
    Scientists looked at hundreds of studies of mobile exposure and found no conclusive links to cancer risk, brain function or infertility.
    However, they said monitoring should continue because little was known about long-term effects.
    The HPA said children should still avoid excessive use of mobiles.
    It is the biggest ever review of the evidence surrounding the safety of mobile phones.
    There are now an estimated 80 million mobiles in the UK, and because of TV and radio broadcasting, Wi-Fi, and other technological developments, the study said exposure to low-level radio frequency fields was almost universal and continuous.
    A group of experts working for the HPA looked at all significant research into the effects of low-level radio frequency.
    'Relatively reassuring' They concluded that people who were not exposed above UK guideline levels did not experience any detectable symptoms.
    That included people who reported being sensitive to radio frequency.
    They also said there was no evidence that exposure caused brain tumours, other types of cancer, or harm to fertility or cardiovascular health.
    But they said very little was known about risks beyond 15 years, because most people did not use mobile phones until the late 1990s.
    Prof Anthony Swerdlow, who chaired the review group, said it was important to continue monitoring research.
    "Even though it's relatively reassuring, I also think it's important that we keep an eye on the rates of brain tumours and other cancers," he said.
    "One can't know what the long-term consequences are of something that has been around for only a short period."
    There has been speculation about the health effects of using mobile phones for years.
    The HPA conducted a previous review in 2003, which also concluded that there was no evidence of harm. But there is now far more research into the subject.
    Advice on children
    The experts said more work was needed on the effect of radio frequency fields on brain activity, and on the possible association with behavioural problems in children.
    They also called for more investigation into the effects of new technology which emits radio frequency, such as smart meters in homes and airport security scanners.
    The HPA said it was not changing its advice about mobile phone use by children.
    "As this is a relatively new technology, the HPA will continue to advise a precautionary approach," said Dr John Cooper, director of the HPA's centre for radiation, chemical and environmental hazards.
    "The HPA recommends that excessive use of mobile phones by children should be discouraged."
    bbc
     
  15. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Ssa tumwamini yupi? Mleta mada au huo utafiti uliandikwa na BBC?
     
Loading...