Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vifo vya viongozi wa kenya kuelekea uchaguzi 2013 vinatufunza nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OBWERE, Jun 20, 2012.

  1. O

    OBWERE Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kama mfuatiliaji wa karibu wa siasa za kenya utagundua kuelekea uchaguzi mkuu 2013 vifo vya viongoz vinaongezeka.nijikite kwa hawa wachache ,prof saitoti,njega karume na john michuki.ukiangalia kwa umakini hao wote walikuwa marafiki wa karibu sana wa rais mwaikibaki ambao inaaminika kuwa wao ndo masterminder wa vurugu za post election 2008.kwa kuwa wao ndo maishahid wa karibu waliokuwa wanategemewa, na ambao wanajua mchezo wote yaonekana ili kumweka mwaikibaki katika hali nzuri baada ya uchaguzi imelazimika wapoteze maisha ili yeye awaeze kuwa shwari na kumweka uhuru kenyata katika mikono salama.Je kwa mtiririko huu inatufundisha nn sisi watanzaia
     
  2. M

    MgungaMiba JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 28, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Inatufundisha kuwa afadhali ya sie tunaopeana sumu mpaka ngozi zikapukutika unga na kupangiana viajali vya magari! Kule wako serious zaidi.
     
  3. Kijakazi

    Kijakazi JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 3,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    toa huu uchafu peleka jukwaa la wageni
     
Loading...