Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vifo vya viongozi vyenye utata

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Mar 14, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Kumekuwepo na maneno ambao hayajawahi kukanushwa wala kusibitishwa na viongozi wa serikali ya CCM juu ya vifo vya viongozi mbalimbali waliowahi kushika nyazifa za juu kwenye serikali ya CCM. lakini walikuja kufa kwenye mazingira ya kimagumashi/ kutatanisha hasa baada ya kuhitirafiana na CCM na wananchi kuituhumu serikali kuwa ilihusika kuwaua viongozi hao vipenzi vya watanzania walio wengi …
    Sasa ni wakati mwaka kutueleza kinaga ubaga juu ya vifo hivi maana kuna wengine wako njiani ambao wamekuwa wakitajwa tajwa kuwekewa sumu na serikali ya CCM na wenyewe kukiri tofauti na walio tangulia mbele ya haki, ni wakati mafaka hasa baada ya Mtoto wa marehemu Mwalimu JK Nyerere kuweka baya kuwa raisi mstafu ndg Benjamini Wiliam Mkapa alimuua Nyerere .
    Kama ifatavyo

    • Karume
    • Edward Moringe Sokoine
    • Kighoma Malima
    • Horace Kolimba
    • Imrani Kombe
    • JK Nyerere
    • Salome Mbatia
    Orodha inaendelea
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    kibona
    Mwaikambo
    Kombe
    Dr jumaa
    Prof haroub
     
  3. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Professor Nicas Guido Mahinda
     
  4. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Kifo cha Karume sidhani kama kina utata, huyo si alipigwa risasi inasemekana na mtoto alieuliwa mzazi wake, nae akamlea baadae akamtungua na yeye ..kulipiza kuuliwa baba yake so hilo lipo wazi.

    Kivumbi kipo kwa Kighoma Malima, Horace Kolimba, Imraan Kombe, Edward Moringe Sokoine. JK Nyerere lakini nae huyu alishazeeka ila nae alizidi kubana watu na sera zake za Ujamaa.

    Msisahau na wale wanaopofuliwa macho kiaina,

    Salmin Amour
    Aboud Jumbe
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Hivi kama CCM ni wauaji kiasi hiki kwanini bado kumeikumbatia....
     
  6. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Samahani mkuu huyu ni nani katika medani za siasa au alimu? au
     
  7. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Na yule Chacha Wangwe mbona hukumtaja ? aliuliwa na nani ? mbona nasikia M a gwanda walimuua eti kweli,... please ninong'oneze ... halafu nasikia jamaa alosababisha accident yake ameachiwa juzi juzi ...
     
  8. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ila huenda Vicent ana point. Unajua Mkapa alianza ufisadi baada ya Nyerere kufariki
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Je tanzania ukizeeka serikali ya CCM wana haki ya kukuua au hapa ulikuwa unataka kusema nini mkuu....Usukumani wazee huuliwa je ni sera ya CCM...
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    • Chacha Wangwe
    • Regia Mtema
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    • Karume - Huyu aliuawa na mwanajeshi ambaye baba yake aliuawa na Karume akimwita ndumila kuwili
    • Edward Moringe Sokoine - Huyu aliuawa na wahuju uchumi akina Rashid Kawawa na Cleopa Msuya
    • Kighoma Malima - Huyu aliuawa na Kikwete kwa presha baada ya kufungiwa akaunti zake za Uingereza
    • Horace Kolimba - Huyu aliuawa na Mkapa na Nyerere baada ya matamshi yake kwamba ccm imekosa mwelekeo
    • Imrani Kombe - Aliuawa na Mkapa baada ya kutuhumiwa kumpigia debe Mrema
    • JK Nyerere - Aliuawa na Gonjwa Kubwa
    • Salome Mbatia - Aliuawa na Ajali za barabarani, labda ilikuwa ajali ya kupangwa.
     
  12. K

    Kengedume Senior Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    acha kupotosha watu, kuchafua kabila la wasukuma nyambafu mkubwa we! unauhakika wazee wanauliwa usukumani?
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wote hawa wameuwa kwa Ajali za barabarani, labda ilikuwa ajali ya kupangwa.
     
  14. J

    John W. Mlacha Verified User

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    jamani mnataka watu wasife? Planet yetu itawezaje kuhimili watu kama kifo hakitakuwepo?
     
  15. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Alikuwa Naibu Waziri wa Madini na Nishati then Biashara na Viwanda nadhani......was gunned down


    [​IMG]


    May 1, 1997 at 12:50 am


    Once again Tanzania's unpredictable electorate has surprised the nation. This was in the second and third by-elections under the multi-party system. The results of the Magu, (Mwanza Region) by-election, following the death of the late MP Mr Malaki Lupondije and the Morogoro North by-election, following the murder of Professor Nicas Mahinda MP, are given below. Some mystery surrounds the death of Professor Mahinda. The police have been quoted as saying that the MP was probably killed by a bullet from his own shotgun fired by his mason, Mr Franco William, while some 30 armed bandits were raiding the professor's beach house in Dar es Salaam. Mr William was arrested.
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Nimesema orodha inaendela na kuna wachangia wametaja ungetaja na wewe ningeongeza......na kuhusu kuuliwa na CHADEMA bado huiondolei CCM tuhuma maana wao ndiyo walio apa kuilinda katiba ambayao ni pamoja na usalama wa watanzania.
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Kuna sehemu mtu amesema watu wasife.......je hao ni watanzania wa kwanza kufa tunataka serikali ya CCM itolee ufafanuzi utata wa vifo vya viongozi hao.
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Sokoine na Salome Mbatia wote waliuwawa kwa jari za barabra iweje moja umeitolea maelzo kuwa aliuliwa na wahujumu uchumi na mwingine umesema ajari ya barabrani nani alithibitisha hayo...Mbona nasikilia salome mbatia aliuwawa baada ya kugundulika kuwa iko siku ataboa siri ya pesa za EPA maana yeye ndiyo aliepewa jukumu la kuzipokea kutoka kwa makampuni yalio kuwa yanazichukua benki kuu....
    Je wewe una taarifa mhimu kulko Vicent Nyerere kuwa Nyerere alikufa kwa ngoma...
    kwa kuwa ugonjwa wa Mwakyembe unafanana na wa mwalimu yaani ugonjwa wa gozi je Mwakyembe nae ana ngoma...
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Hatutaki labda ndiyo maana tunaitaka serikali ya CCM itoe maelezo vifo vya viongozi wote vyenye utata....maana tumedhani sana sasa imetosha....kuna watu tuna walipa kwa kazi za kuchunguza
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Hujui kama wazee wanauliwa usukumani.....wewe ni msukuma wa wapi? nikupe mfano
     
Loading...