Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vifo vya UKIMWI Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee2000, Aug 20, 2010.

  1. M

    Mzee2000 JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 471
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Kwa wale wenye statistics za UKIMWI Tanzania naomba data hizi.

    Je UKIMWI bado ndio gonjwa la pili kuua bongo baada ya malaria, kwasababu bado watu wanakufa kwa cancer n.k ambazo zinaletwa na UKIMWI je hawa wanarekodiwa wamekufa kwa UKIMWI?

    Kwa mawazo yangu nahisi UKIMWI bado ni namba one killer ila wanaokufa kwa magonjwa yanayousiana na UKIMWI wanarekodiwa kwa magonjwa hayo badala ya UKIMWI wenyewe ambao ndio chanzo.

    Je hizi dawa za kurefusha maisha zimesaidia kiasi gani kupunguza vifo?
     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2016
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,628
    Likes Received: 2,977
    Trophy Points: 280
    nenda TDHS Reports utapata data zote
     
  3. Auz

    Auz JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2016
    Joined: Apr 6, 2016
    Messages: 1,133
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    Cancer gani inasababishwa na ukimwi?
     
Loading...