Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vifo vya ghafla vyaendelea kutokea UDOM!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Sabry001, Nov 26, 2011.

  1. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni siku moja tu baada ya kufariki mwanafunzi wa mwaka wa tatu huko COED, usiku wa kuamkia leo kijana mwingne wa mwaka wa pili amefariki na wenzie kadhaa kujeruhiwa baada ya kupigwa na radi maeneo cafeteria MML CAFE huko COLEGE YA SOCIAL! Rip Raphael na Charles Mfaume.
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Hicho sio kifo cha ghafla kama yule aliyeanguka,kimetokana na radi. Nadhani sio vema kutaja majina ya marehemu humu. Nimeamkia JF sikawii kuwa mchuchu wa mmoja wao. Itasababisha madhara. Poleni sana wafiwa.
     
  3. B

    Bado nipo nipo Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hali inatisha, kulikoni UDOM?
     
  4. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Poleni sana,
     
  5. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145

    mweh! Lakini kweli
     
  6. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    polen sana
     
  7. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    chai unampikia saa ngapi mumeo?? Usafi je??
     
  8. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kifo tu kama hatua muhimu na ya lazima katika maisha.
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Now ndo
    officially chuo kimeznduliwa!wagogo hawakupenda kuhamishwa maeneo yao
     
  10. r

    robert palice Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We mmoja wao nn?
     
  11. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    UDOM kuna tatizo la radi?
    Poleni wafiwa..
     
  12. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,238
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    poleni sana
     
  13. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    JF Addicted.....pole weka na muda wa kufanya shughuli zingine.

     
  14. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jana waliaga mwili wa marehemu kabla ya graduu na leo tena itakuwa hivyo. Mungu awalaze mahali pema.
     
  15. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #15
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    RIP guys....
     
  16. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    CCM haijalaumiwa?
    OTIS
     
  17. d

    davestro Senior Member

    #17
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni sana.2bun msije mkaingia majaribun
     
  18. o

    ogana Member

    #18
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nafkiri kuna jambo la kutafakari; mazingira wanayokaa hao, afya yao kabla kifo kuwakuta, taratibu za kutibiwa kwenye kituo cha afya cha chuo, uwingi wa watu na magonjwa ya kuambukiza nk.
     
  19. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #19
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mwisho wa mwaka huu, mnaondekeza makafara mtakufa vinywa wazi. Nyambaf zenu.
     
  20. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #20
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    RIP men!
     
Loading...