Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vifo vya Dolphins Zanzibar na Majeshi ya Marekani...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kibunango, Feb 4, 2008.

  1. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Napenda kuuliza juu ya sababu zilizopelekea kufa kwa wingi kwa Dolphins katika fukwe za Visiwa vya Zanzibar mwaka 2006. Vifo hivyo viliacha maswali mengi pasipo majibu. Aidha SMZ, ikishirikiana na Chuo Kikuu cha Dar es Salaam viliahidi kutoa sababu ya janga hilo, lakini hadi sasa naona ni kimya.
    • Je ni nini kilisababisha vifo hivyo?
    • Je ni kweli vifo hivyo vilisababishwa na mazoezi ya kijeshi ya Marekani katika mwambao wa Afrika Mashariki?
    • Hatua gani ambazo zimeshachukuliwa kudhibiti kutokea tena kwa vifo kama hivyo katika siku zijazo?

    Mwenye ufahamu kuhusu hili tafadhali nipatie majibu
     
  2. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2008
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Walipeleka na sample kama sikukosea uswidi kwa uchunguzi zaidi.

    Sijui waligundua nini maana naona kimya tu
     
  3. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ndio ishapita hiyo, tunaangalia mafisadi na wanaogombana ee gombea kenya na huku kwetu
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama chanzo chake hakukujulikana basi haijapita hiyo... Hayo mambo ya ufisadi na mazagazaga mengine yasie kigezo cha kutufanya sote kuwa ni wanasiasa.

    Vifo vile vina mchango mkubwa katika hali halisi ya mazingira ya bahari yetu. Na iwapo vilisababishwa na binadamu hapana budi kujua ili kuweza kudhibiti kutofanyika tena. Na iwapo vilitokana na sababu nyingine ni vema vile vile kujua. Hii itasaidia katika utunzaji wa viumbe wetu wa baharini.

    Nasikia kuna kamisheni ya mazingira ya baharini, huko Kiwengwa... sijui nao wanafanya nini?
     
Loading...