Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vifaranga chotara

Discussion in 'Matangazo madogo' started by culboy, Nov 28, 2011.

  1. culboy

    culboy JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nazalisha vifaranga chotara wanaovumilia magonjwa nakutaga mayai mengi mpka mayai 45 kabla ya kutamia 0755387681
     
  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Mkuu tuwekee picha zao hapakabla ya kutoa namba ya simu, watu ni vigumu kuamni.
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu, kuku mmoja anataga mayai 45? duh hii kiboko, kichwa cha habari kinasema ni tetesi! hebu weka wazi hii ni tetesi kwa vipi

    nitakutafuta ndugu kitomari2

    bei please?
     
  4. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mayai 45 hiyo safi sana na mimi nataka weka picha kabla sijaingia hasara za kukupigia
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Inawezekana kabisa kuku kutaga mayai 45 kabla ya kuatamia. Ila ili uaminike inabidi utuwekee na picha kabisa..
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Inawezekana?
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Hongera
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni tetesi ama uko serious!
     
  9. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    mimi sioni cha ajabu kuku kutaga kuku kabla ya kuatamia kwa sababu mleta hoja hajasema hayo mayai anayataga kwa muda gani, you never know inawezekana ikawa ni miezi 3!!
     
  10. culboy

    culboy JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wakwangu wanapoanza kutaga ni ndani ya siku 45 anafikisha hayo mayai 45
     
  11. t

    tinya Member

    #11
    Nov 29, 2011
    Joined: Jan 4, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mimi ni mfugaji NAKUMINI kuhusu kutaga mayai 45,

    nataka kujua bei
     
  12. culboy

    culboy JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kifaranga 1500/= tu ndio
     
  13. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mimi siimtalam sana katika ufugaji kuku lakini nilipokuwa nasoma kijijini kwetu kulikuwa na kituo cha utafiti wa kilimo TARO kwati huo kulikuwa na kuku weupe sijui niwakabila gani ila walikuwa wakubwa wanafika hata kilo 2.5 na walikuwa wakitaga mayai mawili kwa siku sijui nikawaida ama walikuwa tofauti na wengine
     
  14. culboy

    culboy JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ujue kaka hamnaga duniani kuku anaetaga mara 2 kwa sku 1 kuku hutaga mara 1 tu ila kuna wengine hambao huchelewa kutaga na kutaga yai ucku wewe unapoikuta unafkiria kataga mara 2
     
  15. bulldoza

    bulldoza Senior Member

    #15
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanapatika muda wowote au ni kwa msimu mkuu?
     
  16. bulldoza

    bulldoza Senior Member

    #16
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sory wewe uko wapi kwanza?
     
  17. culboy

    culboy JF-Expert Member

    #17
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    muda wowote wanapatikana
     
  18. culboy

    culboy JF-Expert Member

    #18
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    arusha
     
  19. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #19
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    So kula yake ni kama ya wale wa kienyeji I mean mambo ya kutanga tanga?
     
  20. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #20
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Mnunuzi wa kutokea Dar inabidi walipie nauli? Na ni kiasi gani kwa wangapi?
     
Loading...