Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vifaa vya kutengenezea Mabomu yajulikanayo kama Baruti vyakamatwa Lindi vikielekea Mt

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lu-ma-ga, Oct 18, 2010.

  1. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimesikia taarifa ya habari ya saa saba mchana huu Radio TBC ikieleza kuwa kuna watu wamekamatwa leo ktk Bus litokalo Dar-Mtwara wakiwa na vifaa haramu vinavyotumika kutengeneza mabomu ya mkono( NYAYA, CHIMVI CHUMVI N.K).Taarifa hizo zimetolewa na RPC lindi na watuhumiwa wako mikoni mwa police.Mwenye taarifa zaidi atumwagie tafadhali
    jE NI HARAKATI KAMA ZA 2005 DHIDI YA CUF KUHUSU CONTENA LA VISUUUUU?????

    Source:RADIO TBC
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mh,ngoja tusikie itakuwaje
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Isije ikawa ni milipuko ya kulipulia miamba
     
  4. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Tusikimbilie kujaji, tupe details, au mwenye taarifa kamili atupe
     
Loading...