Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vifaa vya kilimo Vs madini

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by changman, Aug 28, 2011.

  1. c

    changman JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Habari wandugu.

    Nasikia kwamba katika kuhamasisha kilimo bongo, wakati wa kuingiza vifaa vya killimo nchini hulipii kodi bandarini. Hii pia iko kwenye vifaa vya madini? mfano wash plants n.k
     
Loading...