Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vifaa vya Kijeshi na Makomandoo miaka 50 ya uhuru- Hii ni Tafsiri Yangu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bornvilla, Dec 11, 2011.

  1. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Maonesho ya vifaa na zana za
    kivita kama vifaru,makombora
    na maroketi pia na
    makomandoo katika sherehe
    za kuadhimisha miaka 50 ya
    uhuru wa Tanzania bara siku ya tarehe 9/12/2011. Kwa
    watu wa kawaida
    walilichukulia kawaida! Lakini
    kwa upande wangu mimi
    lilikuwa tukio zito na lenye
    tafsiri nzito. Kutokana na kuwepo kitisho cha serikali
    kupinduliwa ndani ya si
    miamoja,hilo lilikuwa taarifa
    kwa wapangaji wa mpango
    huo kuwa serikali iko imara na
    vifaa na wataalam vipo na wapo. Anayetaka aje
    tutamshughulikia. Serikali
    imetoa onyo na kuwatoa hofu
    wananchi kuwa vifaa vya
    kisasa vipo na uwezo wa
    kupambana na adui wa ndani au wa nje upo. Pia kwa
    upande wa Mh.Rais Kikwete ni
    kuwa alidhamiria kutuonesha
    kuwa kweli yeye ndio amiri
    jeshi mkuu wa majeshi japo
    inajulikana. Kwakuwa hadi sasa serikali ipo katika
    uchunguzi juu ya kitisho
    kilichotolewa hivi karibuni
    kuwa serikali iachie madaraka
    ndani ya siku miamoja,basi
    hilo lilikuwa onyo.Na hiyo ndio ilikuwa tafsiri yangu juu ya
    zana za kivita na
    makomandoo.
     
  2. Bosi Michembe

    Bosi Michembe JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Hakuna jeshi la kisasa mkuu pale vifaa vyote hasa zile tanks ni antiques they date way back vifaa pekee vya kisasa labda zile jet mbili alizotuletea mchina ambazo hatutaki kuzionyesha ama bado tunajifunza kuzitumia. Sherehe ya miaka 50 ya Uhuru ilitakiwa iminimize military dominance naKufocus vitu vingine vyakuvutia so ukisikia sherehe, sherehe kweli lakini c0 kama sasa utafikiri kesho vita..
     
Loading...