Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vifaa vya Butcher ya Kisasa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Chona, Apr 4, 2011.

  1. Chona

    Chona JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wakuu kuna ndugu yangu anatakufungua Butcher ya kisasa Mkoani. Ameniagiza nimtafutie vifaa kwa ajili ya ofisi yake hiyo mpya kwa hapa Dar. Nadhani vifaa kama machine ya kukatia nyama, mizani ya kupimia nadhani nikipata ile inayopima kwa digital, vyuma vya kutundikia nyama (viko kama hook) na vitu vingine maana mie mwenyewe si mtaalamu sana wa vifaa hivyo. Kwa hiyo ninaomba kama kuna mtu anajua duka au mahali ninapoweza kufika na kununua vifaa hivyo anielekeze. Anasema anataka anunue Dar kwasababu huenda ikawa ni bei nafuu kulinganisha na Mkoani kwake lakini pia usafirishaji si tatizo kwake. Kwa yeyote mwenye kujua anijuze tafadhali.
     
  2. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Hembu pitia Mwenge kama unaenda maghorofa ya jeshi kuna bucha za kisasa kama hiyo sampuli unayotaka wanaweza kukuelza wanakopata hivyo vifaa
     
  3. Chona

    Chona JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Asante sana mkuu. Nitapita huko niwaulize mahali vinapopatikana.
     
Loading...