Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vifaa vinahitajika

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Masika, Dec 8, 2010.

  1. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    VINAHITAJIKA VIFAA VYA BAJAJ MATAIRI MATATUL VIFUTAVYO
    i-foko
    ii stelingi nzima (steering complete)

    NB vipya vinapatika ila natafuta vya bajaj ilokwisha lakini vyenye hali nzuri kwa mfano
    kutoka bajaj zilizogongwa na kuwa kutofaa kurekebisha (right off)

    Nitatoa ofa nzuri ila haitalingana na ya dukani

    Kwa maelezo zaidi twanga 0713473166

    location DSM
     
  2. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Acha ubahili bwana, weka vitu vipya ......... Wabongo bwana ndiyo maana wachina wamelundika takataka zao hapo kariakoo.
     
  3. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    vipya ni tofauti na vile halisi ww vipi?
    Jiangalie unatumia vingapi vya mchina hata kama vina lebo ya ulaya? Au hujui?
     
  4. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Orait...let me rephrase this, weka vitu vyenye ubora hata kama vinatoka china haijalishi (Ubovu ni kwamba vitu vyetu vingi vinavyotoka chini vilivyopo kwa sasa havina ubora kabisa). Mimi kwa upande wangu hata kama natumia vya mchina, natumia vile vyenye ubora unaotakiwa sio zile takataka walizomwaga pale kariakoo.
     
  5. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ww kijana,angalia na signature yangu ndo uendelee!! alaaaa!!!
     
  6. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    LOL kaka nimekusoma, yaani nimecheka sana baada ya kusoma signature yako. Uko juu mno mkuu. Anyway hakuna ugomvi mkuu, isipokuwa huwa ninapenda watu tutumie vitu vyenye ubora. Unajua kama watz tutaacha kutumia takataka za wachina zitakosa soko, hali itakayosababisha ziachwe kuingizwa kiholela. Maana yake muda mrefu baadaye tutaepuka kuwa dampo. Tuanze sasa kama jamii kukataa kuwa dampo la vifaa visivyo na ubora.
     
  7. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nami si mgomvi ila kama una bidhaa niambie,je sina haki ya kuchagua nnachotaka?
    Kama hauna wewe toa maoni na tulia kimya kama unavyo nipe dili nikupe mshiko na hata kama una bajaj vijana wanakuzingua hesabu nisukumie mimi! nimetumwa hela mjini hapa to kijijini!
     
Loading...