Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vifaa vilivyoporwa hoteli ya kitalii Serengeti vimekamatwa mchana huu.

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by KIBURUDISHO, Jun 27, 2012.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Ni katika oparesheni kali inayoendeshwa na Kamanda wa polisi Simon Silo aliyepiga kambi Wilayani Serengeti.Vifaa hivyo vimekamatwa ktk kijiji cha Rung'abure wilayani Serengeti.Vifaa vilivyokamatwa ni Kompyuta ndogo(laptop),Kamera,Viatu,Nguo na Simu.Katika purukushani ya kupambana na majambazi hayo iliyotokea majira ya saa nne asubuhi wamefanikiwa kuwakamata majambazi wawili waliohusika ktk tukio la kuvamia hoteli ya Moivaro.
    Source:Mimi mwenyewe.
     
  2. Kitumbo

    Kitumbo JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 543
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Je tukio la kukamatwa na purukushani hizo zimetokea katika nyumba au vichakani? tangu saa saba hujapata habari zaidi utupe update?
     
Loading...