Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vifaa, Tiba Hakuna mahospitalini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPadmire, Jun 29, 2012.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Serikali inajitapa kuwa inajenga barabara wakati Hospitali haina Vifaa tiba

    Kama watanzania wagonjwa wakifa kwa kukosa vifaa tiba na dawa.

    Serikali imeacha mafisadi wakitamba na hela South Africa -Shombo na Swiss, Jerser

    Sasa hizo barabara wanajengewa wanyama ama Watanzania.

    Kama Hospitali hazina vifaa tiba, je hata wakileta madokta kutoka cuba ama South Africa, Vifaa Tiba vipo wapi??

    Watanzania tuamke jamani, wabunge wanajiongezea mishahara na posho

    mafisadi wanaachwa wanatafuna rasilimali za nchi, walimu na madokta wanateswa

    MaHakama itaweza kurudisha motivation ya Kazi?
     
Loading...