Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vidumu na siri nzito!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Columbus, May 18, 2011.

  1. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mahitaji ya chupataka toka dampo la Kinyamwezi Pugu kurudi viwanda vya chupa za maji ndio yaliyopelekea marufuku ya kununua petrol katika chupa na vidumu, usafi wa chupa na vidumu vya maji unakuwa mgumu sana kwao. Swali, je kinachofanyika na marufuku ya vidumu ni sahihi??ina maana wenye viwanda vya chupa wana sauti juu ya mamlaka zilizopo?nawasilisha
    . Taka2.JPG Taka3.JPG Taka1.JPG
    [​IMG]
     
  2. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sijaelewa!!!!!!!
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    rudia upya kujenga hoja
     
  4. s

    sawabho JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Marufuku ya petrol kwenye vidumu na chupa za maji kwa namna gani, maana vidumu huwa haviokotwi kwa ajili ya recycle.
     
  5. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 3,840
    Trophy Points: 280
    kaka ulikuwa unasemaje?!eti kuwa chupa chakavu (au chupa kwa ujumla)
    zinasafishika kwa tabu ziwapo zimetumika kununulia mafuta???!!!au ulikuwa unamaanisha nini vile!
     
Loading...