Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vidume wanavaa GWANDAZ - CPA

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ANKOJEI, Oct 5, 2012.

  1. ANKOJEI

    ANKOJEI JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    ni kesho maeneo ya mhasib house, vipanga wa mahesab ya biashara wanakabidhiwa majembe yao katika ngaz mbalimbal gumzo kubwa likiwa ni wale waliofaulu mtihan mgumu wa hesab katika final stage.My take..serikal inauhaba wa wahasibu lakin pia hawana mpango mahus wa ku-absorb wahasib kama wanavofanya kwa waalim na madaktari.ndio mana mahesab ya serikal yamejaa hat mashaka.
     
  2. ANKOJEI

    ANKOJEI JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    hopefuly ntakuwepo maeneo hayo na cm yangu ya mchina ntajarib kurusha picha 2 tatu iv
     
  3. A

    Apex JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yes bro pamoja sana,i wish if i could be part of it.
     
  4. nipeukweli

    nipeukweli JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 378
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ...ni kweli kabisa ila usiwe gender biased, na akina mama nao wapo pia wa kutosha tu

    lile gwanda aisee RESPECT SANA!
     
  5. ANKOJEI

    ANKOJEI JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    haha na kunj kipanga dem naona anaondoka na zawad zote nipeukweli
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. nipeukweli

    nipeukweli JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 378
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ha ha haaa
     
  7. Jimbi

    Jimbi JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kwanini usifikirie kujiajili dogo? utazeeka bure kwenye kazi za watu
     
  8. ANKOJEI

    ANKOJEI JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Jimbi ilo nalo neno ila serikali nayo inaitaji wataalamu ili mambo yetu kama nchi yakae sawa, BUT awzo zuri!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...