Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vidoti kwenye macho!

Discussion in 'JF Doctor' started by yahoo, Jan 30, 2012.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    machoni kwangu nikiagalia vitu kama karatasi nyeupe,angani au kwenye maji,naonakunavidoti vyeusi.alafu macho yangu naona mazito sana nifanyeje sasa.shule ya boarding niliyosoma ilikua maharage only
     
  2. JS

    JS JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nenda kwa daktari wa macho akupime. maharage si ishu maana watu kibao tuliosoma enzi za mwalimu za kula maharage kwa kwenda mbele macho yako poa kabisa.
     
Loading...