Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vidot kwenye ngozi pembeni mwa macho

Discussion in 'JF Doctor' started by Offline User, Oct 12, 2012.

  1. Offline User

    Offline User JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 3,051
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    habari wadau, ni karibu mwaka sasa ngoz yangu pemben mwa macho imekua na vidot kama vipele vyeusi (kama vya mh mmoja hv). Kila siku vinazidi kuongezeka na nnakua na wasi sana. Naombeni kujua vinasababishwa na nn na nn matibabu yake. Asanten.
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    pole ndugu yangu , ni kama vile vya waziri wa Nchi mahusiano nini?
     
  3. Offline User

    Offline User JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 3,051
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    hahahaha hv bado vichanga na vinahesabika, kilianza kimoja now viko kama kumi hv pande zote... duh vya wale waheshimiwa viko level nyingine.
     
  4. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    wasiliana na mheshimiwa waziri ujue vya kwake vilianzaje mkuu, usipowahi tiba unaweza kufanana naye .
     
  5. Offline User

    Offline User JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 3,051
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    haina noma mazee, pengine nkifanana naye nawezaukwaa uwaziri kama wake niwatishie wapinzani 2015... Ila huna ushauri mwingine wa kitabibu Dr.? Au Phd yako umeungia nn?
     
  6. k

    kakolo Senior Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mr. Kama una access na mtu ambae yuko nje mwambie akutumie Dermated hii ni cream vitapotea ktk siku 4 au 5 na havirudi. Pia hakutakuwa na kovu wala nini.
    Samahani kama itakukwaza kuupata uwaziri.
    Alternatively wewe google waweza pata mbadala vinaitwa moles au waweza tumia skin tags ktk search yako.
     
  7. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    hapana mkuu mie nina Phd ya mambo ya Menejimenti na Utawala nimeona mdau hapo juu kasema ununue Dermated nipo nje ya Nchi nitaulizia dukani then nita ku PM soon naweza kukutumia mkuu kama nitaipata.
     
  8. Lateni

    Lateni JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nashukuru umenisaidia maana , hata mimi vinanianza usoni, ni vibaya sana kila kukicha vinaongezeka.
     
  9. Offline User

    Offline User JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 3,051
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    asante sana mkuu. Ntajitahidi kulifuatilia hilo... Manake uhandsome wangu utapotea hv hv! Ila uwaziri ntaupata tu haijalishi ninavyo au sina. Hahahah
     
  10. Offline User

    Offline User JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 3,051
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    asante Dr. Nitashukuru kwa msaada wako.
     
  11. Offline User

    Offline User JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 3,051
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    ebana vinakera sana na kukosesh raha. Ukiwah kupata tujulishane maendeleo
     
  12. M

    MANAKE MKARI Senior Member

    #12
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sidhani kama ni tatizo kubwa kiasi hicho. Ninavyo na nilishatafuta ushauri wa waatalamu wa ngoz lakini waliniambia niachane navyo maana siyo vyangu wakimaanisha ni mambo ya kurithi.
     
  13. Offline User

    Offline User JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 3,051
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    vilikuanza lini? Ukiwa na umri gani? Mimi ni chin ya mwaka sasa na naona vinazd kuongezeka, nina over 30yrs na sijawahi
    kuona ndugu yeyote mwenye tatizo hili.
     
  14. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,949
    Likes Received: 1,212
    Trophy Points: 280
    dogo acha utoz huko ndio kukuwa..na kwa taarifa yako ukigonga 50yrs ngozi itaanza kuota makunyanzi...ni vitu nya kawaida tuu...u-handsome unamipaka yake na kiume sio sura ni pesa...tafuta pesa kujazilizia u-handsome unaoanza kukutupa mkono...kwann usiwe kama mh. Zito kabwe...na ni kitu ndogo tu wala sio ishu.

    Umenielewa kijana?
     
  15. M

    MANAKE MKARI Senior Member

    #15
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Of course vichukulie simple.Mimi wala huwa sijiulizi. Vilinianza ukubwani kwenye 22 years nadhani. Hata mimi sijaona mwenye navyo kwetu lakini inawezekana kwenye vizazi vilivyotangulia.
     
  16. Offline User

    Offline User JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 3,051
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    nmekuelewa mkubwa!
     
  17. Offline User

    Offline User JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 3,051
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    asante mkuu. U sound so polite! GT
     
  18. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,949
    Likes Received: 1,212
    Trophy Points: 280
    nashukuru kwa uelewa wako wa haraka kijana ...pia ongezea ujuzi huu wa hiyo kitu toka kwa ancient chinesse knwoledge regarding hizo kitu
     

    Attached Files:

Loading...