Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vidonda vya homa ya usiku katika mdomo(lip) wa juu.

Discussion in 'JF Doctor' started by Suip, Jan 3, 2012.

  1. Suip

    Suip JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 701
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Wana jf nina mwanangu ana tatizo la kutokwa na vidonda vya homa ya usiku katika mdomo wa juu(mouth upper lip), japo hujitokeza kwa muda ila hujirudia baada ya muda mrefu. Kwa aneyefahamu anisaidie tiba ya kudumu.
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni simple herpas. Virus hivyo vipo tu mwilini tu, huibuka pale kinga inaposhuka! So mecheck malaria au infection zingine zinazopelekea kushake kinga yake!

    Ni virus havina tiba, hizo sores hukauka zenyewe.
     
  3. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ndio kama alivyosema mkuu hapo juu hiyo ni herpes simplex, huisha yenyewe sio lazima sana kuitibu, ila ukitaka kuzuia isijuridie rudie mpake antiviral cream kama "zovirax" pale tu akianza kujikuna (kabla ya vipele kujitokeza)
     
  4. Suip

    Suip JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 701
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Nashukuru kwa maelekezo yenu, ila kwa anayefahamu Pharmacy inayouza hiyo Antiviral Cream 'zovirax' hapa Arusha anijuze. Asante
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,169
    Trophy Points: 280
    Jaribu Abreva
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    Hiyo dawa inapatikana pharmacy zote tu. Zingatia lishe ya huyo kijana. Apate matunda ya kutosha na juisi kadri inavyowezekana. In my view, hahitaji soda kabisaa, badala yake apate natural fresh juice na vegetables. Alale muda wa kutosha na jaribu kuangalia kama ana stress.
     
  7. Suip

    Suip JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 701
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Nashukuru kwa maelekezo yenu pia suala la matunda nitalizingatia ila la stress hana kwani ni binti wa miaka 13 and was so charming.Asanteni sana.
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    Trust me, it is so stressful to be 13! Kama hamjaanza kuongea nae muanze kuchanuka kwake sasa. Ni umri very confusing.
     
  9. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Dah! Sasa wakuu mi vimenipata and im above 25! And u r saying vinatokea kinga ya mwili inaposhuka......im very confused basing on that ipso facto!!
     
  10. Acha Dhambi

    Acha Dhambi Senior Member

    #10
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ana umri gani mtoto taja umri tumsaidie au nitafute
     
Loading...