Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vidonda vinamyima raha hata ya mapenzi

Discussion in 'JF Doctor' started by Emasa, Nov 15, 2010.

  1. Emasa

    Emasa Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 14, 2008
    Messages: 38
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Ndugu wana JF nina jamaa yangu anahitaji msaada wa haraka, Huyu jamaa ana girlfriend wake wa muda mrefu sasa na ameamua angependa waoane lakini tatizo ni kuwa jamaa ana vidonda kwenye sehemu ya haja kubwa anasema ilianza kuwashwa miaka kama mitatu ilopita na alimueleza huyo mpenzi wake,yule mpenzi wake akamshauri kuwa anajisafisha vizuri kitu ambacho jamaa anasema hufanya tena kwa kumaanisha, ameendelea kuwashwa na akawa anakosa raha maana kila wakati anatia vidole huko kujikuna, yule mpenzi wake akamshauri waende kucheki magonjwa ya zinaa ambapo jamaa alikubali na wakaenda kupima maana hali ilikua inazidi kuwa mbaya na hasa pale ambapo anakuwa ana discharge,walipima pamoja (magonjwa yote ikiwemo Ngoma) na kukuta kuwa wako salama,
    Ameshakwenda kwa madaktari kadhaa wanaishia kumchungulia na kutomsaidia anasema manake anapewa dawa ambazo hazijampa relief mpaka sasa anawashwa na anasema kumekua na vidonda na pia anadischarge mara kadhaa na wakati mwingine hushindwa kuenjoy na mpenzi wake sababu anakua anajihisi ana haruf mbaya inayotokana na matatizo hayo ikiwemo kudischarge.
    Anahitaji msaada wenu waheshimiwa Afanye nini? maana mwishowe anahisi atampoteza hata mpenzi wake kutokana na kutopendelea kuwa nae kimapenzi mara kwa mara na akihofia kumkera huyo mrembo wake kutokana na hali inayomkuta.
     
  2. j

    jerryz Member

    #2
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi naona aende kwa kakobe!
     
  3. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    aache kujishika na vidole huko awe anatumia toilet paper au kitambaa kisafi , ukishika utumbo wako na vidolelazima utapata infection na awe anakula mchicha , bamia , mapapai maparachichi ili awe anapata choo laini . kama unaweza ni pm maana siwezi kutumia lugha kali naogopa kufungiwa.
     
  4. Emasa

    Emasa Member

    #4
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 14, 2008
    Messages: 38
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Nadhani ushauri huo ni mzuri ila hilo naona ni swala la kiimani zaidi ambalo sijui msimamo wake wa kuamini juu ya hilo japo nadhani ushauri wa kitabibu ungemsaidia zaidi pia.
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    dah,mpe pole sana!
    ila nadhani maombi ni daktari wa kwanza!
    Na zaidi aende kwenye hospital kubwa maana anaweza kuwa kaenda hosp ndogo ambazo vipimo ni vidogo na haviwezi kuonesha tatizo hata kama lipo kweli!

    Kwa mara mshauri aende bunda ddh,ingawa sidhani kama kuna vipimo vikubwa ingawa ndio hosp ya maana mara!
    Au anaweza kwenda bugando mwanza,nk atapata tatizo lake na itakuwa rahisi kili fight
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tatizo sio kwenda kwa mchungaji au askofu gani,kinacho takiwa ni imani tu,na ukiita jina la Yesu utapona!
    Hizi imani tunazo weka kwa watu sio nzuri hata kidogo.
     
  7. babalao

    babalao Forum Spammer

    #7
    Nov 16, 2010
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 431
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naona aende hospitali yoyote kubwa aombe kuonana na Daktari specialist anayehusika na tatizo lake anaweza kupata ufumbuzi. Mfano mimi niliwahi kupata kikohozi mzee kilinitesa sana, siku moja nilibanja kwenye ndege mpaka abiria mwenzangu alinihama, mke wangu hata mi mi mwenyewe nilifikiri nimepata TB lakini nilipokwenda kumuona daktari bingwa wa ENT (ear nose and throat) Agha Khan Hospital aliniambia ni tatizo la kawaida tu ila nilikuwa sijapata tiba sahihi, alinipa dozi ya wiki mbili tu nikapona. Namshauri ndugu yangu aende hospitali kubwa aone specialist atapona.
     
  8. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mwambie atumie dawa hizi PREPARATION H ( Zipo za kuingiza na za kupaka) zipo na nyingine Ointiment nazo za aina mbili
     
  9. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2010
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    pia akacheki kipimo cha cancer of the rectum
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mmmmmh,we hata kama ni dawa nzuri lazima apime kwanza na iwe recommended na daktari sio kila dawa uingize utapata "the fistula style"
    Nenda hosp,..
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    nadhani huu ndio ushauri mzuri pia
     
  12. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Acheni kujificha nyuma ya wenzenu. Matatizo yako unampandikizia mwingine.
     
  13. Emasa

    Emasa Member

    #13
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 14, 2008
    Messages: 38
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Mkuu hili jibu linahusika na ugonjwa? hata ikiwa tatizo ni la nani nadhani swal ani ushauri juu ya ugonjwa hata ingekua nani bado jina liko kwenye nickname so nadhani ulichokisema hapa kwangu mimi hakina maana....samahani kama hutopenda nilichosema.
    kama una ushauri wa maana utafanyiwa kazi.
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,781
    Likes Received: 4,530
    Trophy Points: 280
    MMMMHHHH nimependa sana comment za JF ukiacha comment moja ya kimajungu!!! tuendelee kuwasaidia wenzetu leo kwao kesho kwetu!! have a blessed day
     
  15. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Pia mwambie awe anatumia detol kile nusu kifuniko anachanganya na maji ya uvugu uvugu halafu anakalia kwa muda wa dakika 5 mara 2 au 3 kwa siku. hata akiedna haja akijisafisha atumie maji uvugu vugu yaliyochanganywa na detol huku akitumia na hizo dawa nilizotaja hapo juu. wakati mwingine inakuwa ngumu kupatikana ila kwa Dar naweza kukuelekeza wapi zinapatikana
     
  16. N

    Ndabis Member

    #16
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana wewe unayesumbuliwa n huo ugonjwa. Mi naona ungemuona jamaa mmoja anayetwaDr. Isaac Ndodi, ni bingwa wa kutumia daw za asili kama matunda na mbogamboga. Amewasaidia wengi sana na huwa anakuja Mwanza. Unaweza kuwapigia Startv wakakuelekeza vizuri ratiba yake. Naamini ukimuona ukiwa na imani utapona kabisa maana ameshawatibu wengi wenye matatizo kaa yako.
     
  17. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #17
    Nov 17, 2010
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    atafute doctor specialist.but pia anaweza kusearch solution kupitia google.anaweza kupata overview ya tatizo lake na kwa nini mpaka hivyoo.not all doctors bongo ni professional.wengine ndo hivyooo mtaani tu.
     
  18. Q

    Qadhi JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mpe pole huyo MjengaNchi,

    Ingefahamika ni dishcharge ya aina gani ingekuwa rahisi ingekuwa rahisi ku narrow down possibilities.

    Ushauri wangu:
    .Kama ni blood discharge:
    >>Ajaribu ku check digestive system diseases for possible portal-systemic anastomosis varicose(anal- rectal anastomisis varicose),hususwan chronic liver diseases.
    >>Hemorrhoids.
    >>A check pia possibility ya deep and superficial(hii angekuwa na michirizi ya mishipa ya damu iliyovimba na migumu miguuni,pia hupelekea bleeding and NOT just discharge) venous thrombosis....hii ni obstruction ya veins----------->venous congestion in the lower limbs-------> bleeding,pruritus (kuwasha),coldness,vulnerability to infection,ulcerations etc
    .Kama discharge ni usaha:
    >>Acheck possibility ya microbial infection,particularly Bacteria.Hii atahitaji kufanya Culture kujua ni aina gani ili ipatikane tiba muafaka.

    .Afanye pia stool test,endoscopy(rectoscopy),biopsy etc ili kuangalia other alimentary canal disease including cancer

    Otherwise namtakia afya njema

    Peace

    Qadhi
     
  19. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama uko serious, yaani unamshauri asiende hospitali afanye maombi tu? No wonder tunazika kila siku!
     
  20. h

    hutwa Member

    #20
    Nov 17, 2010
    Joined: Sep 6, 2008
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aende aka-check digestion system, yawezekana akawa na stage za mwanzo za kansa ( saratini ya utumbo) asione aibu kwani mficha maradhi kifo kitamfichua.
     
Loading...