Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vidole viwili juu vyatawala tamasha la pasaka u/taifa mbele ya membe na nape.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwakiluma, Apr 8, 2012.

  1. Mwakiluma

    Mwakiluma Senior Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katika kuonyesha kuwa kuwa viongozi wa ccm wamechokwa katika kila kundi la jamii nchini...leo hapa uwanja wa taifa katika tamasha la pasaka ambalo mgeni rasmi ni Bernad Membe vimetawala vidole viwili ambavyo ni ishara ya chama cha democrasia na maendeleo....alama hiyo iliibuka mara baada ya Membe kuanza kutoa hotuba yake...pia vidole hivyo viwili vikiambatana na zomeazomea vilitawala wakati nape nnauye akitambulishwa na pale Membe alipoonyesha kutaka kuirefusha hotuba yake...katika tamasha hilo Membe aliahidi kutoa shillingi millioni kumi huku akisema rais ameahidi kutoa millioni kumi na waziri mkuu pinda akiahidi kutoa milioni tano.



    Source: Mimi mwenyewe nimeshuhudia.
     
  2. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 594
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    people are surely tired of magamba
     
  3. Relief

    Relief JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    he he heeeee
     
  4. S

    Siasaniupendo Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape na Membe hawakuvaa kofia za kijani?
     
  5. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,315
    Likes Received: 1,003
    Trophy Points: 280
    Picha pls.
     
  6. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Inaonekana mnataka hili liwe la mwisho, endeleeni kuwakera magamba.
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hizo ni salamu za ziara ya lema jijini Dar.
    ILe safari ya serikali kunamia dodoma imefika kwa sababu Dar itakuwa chungu kwa watawala.
     
  8. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Endeleeni kuchanganya dini na siasa. sasa chadema ina uhusiano gani na sikukuu za kikristo? mnaharibu malengo ya vyama vya siasa
     
  9. s

    sverige JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 362
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mleta mada wewe nichadema,siku zote anae pandisha vidole juu nikama vile kalegea ,yaani mambo yake sio rizki
     
  10. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Homa ya magamba inakaribia kutua i.c.u na waendelee kuzomewa maana zomea zomea ni laana kwa mafisadi kwa sababu ni sauti ya wengi ambayo ni sauti ya mungu, 1 dya watakiona cha moto nya.......ba.........fu zao.
     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    huyo waziri alienda taifa kisiasa au kidini?
     
  12. M

    Makupa JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ngumu wapi wewe wakati ccm ndio inatawala dar
     
  13. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    acha u-lusinde
     
  14. K

    Kirai Member

    #14
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nguvu ya umma
     
  15. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    lengo la lema ni kufika kote ambapo ccm inatawala ili kuwafumbua macho wananchi.

    "injili huenezwa kwa wenye dhambi na wasioamini''
     
  16. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kumbe Membe na Nape ni watumishi wa Mungu na pale uwanja wa Taifa ndiyo wafuasi wao hukusanyika??!!
     
  17. S

    Sheba JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 210
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Napata tabu kuamini hata kwenye tamasha la injili waongo wapo. Uwanja huu huu na mimi nipo hivo vidole viwili vilikuwa vimeonyeshwa chini ya sketi na suruali? Kwanza kwa nature ya uwanja ulivyojaa karibu nusu (uwanja una uwezo wa 60,000) na umbali kati ya jukwaa na stage unawezaje kunyosha vidole vikaonekana?

    Je, unaweza pia kutuambia Membe katamka nini leo kwenye hotuba yake?
     
  18. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Naona roho inakuuma sana Tume ya katiba!!!!! Lusinde alipoona ameshindwa kuvumilia aliamua kutukana ilivafurahishe nafsi yake na magamba pia!!!! Sasa sijui na wewe utafanyaje?
     
  19. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    acha kutudanganya bana. weka picha tuone.
     
  20. F

    FJM JF-Expert Member

    #20
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wanatafuta nini hawa wezi wa rasilimali za nchi hii kwenye tamasha la Injili? Na wanatoa hela za nini wakati Muhimbili wagonjwa wanalala chini?
     
Loading...