Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vidoe Clips za Matukio ya Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gurudumu, Jan 21, 2011.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nimepata CD mbili kutoka source tofauti ambazo watu wamefanya compilation ya matukio ya Arusha kuanzia maandamano, mahakamani, na mazishi. inaonekana ni clips zilizochukuliwa kutumia vyombo mbali mbali lakini wote siyo wataalamu wa kufanya hiyo kazi. pia inaonekana ni matukio ambayo yamechukuliwa katika mazingira mbali mbali, yaani huku watu wakikimbia, wamesimama, labda wengine walikuwa majumbani au madukani au ofisini mwao, n.k

    binafsi nimevulia kofia matumizi ya technolojia ya kisasa, yaan simu, digital camera, na vyombo vingine. Pia nimevulia kofia waliounganisha hivyo vipande kiasi kwamba hatuhitaji kuandika historia ya jambo fulani kwa kutegemea kilichoripotiwa na vyombo vya habari tu au vyombo vya dola.

    kwa ujumla ni hali ya kutisha. lakini ni ishara kwamba serikali bado iko kwenye karne ya nyuma sana. karne ambayo ni serikali tu ndiyo iliyokuwa na mamlaka ya kuchukua kumbukumbu za tukio. kwamba tukio lisipochukuliwa na waandishi wa habari basi halikutokea. kwamba waandishi wa habari tu ndio wanaoweza kutoa habari. karne ambayo kwamba kauli ya serikali ilikuwa ya kweli daima!
     
  2. d

    dotto JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Zinauzwa wapi! please.
     
  3. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu tuwekee hapa basi tuzipakue na sisi.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mkuu Gurudumu...If you dont mind Weka hapa huo mkanda mkuu, ili tuuone!
     
  5. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tundika hapa Mungu atakulipa. Ila ukitaka kulipwa sema hapa hapa.
     
  6. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    fanya tu jitihada zako mkuu kutafuta kwa machalii na wadau (hasa wafanya kazi wa maofisi ya serikali). kuna vitu ambavyo nikibandika hapa naamini nitatafutwa kama yule jamaa aliyepost ile picha ya mkulu kwenye ze utamu.
     
  7. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wewe PJ najua uko arusha, utapata tu. jaribu kufanya kama wakati ule ulipokuwa unatafuta DVD za porno..

    nikudokeze tu kwamba tafuta kwa watu ambao ni official, kwani ndio wanaweza kutumia rasilimali za ofisi kufanya hiyo kazi, na wengi wao ndio waliokuwa na uwezo wa kurekodi
     
  8. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Mimi nina cd moja ya video na audio clip ya hotuba za siku ya mazishi. Jinsi ya kuziapload zimenishinda kwa kweli.
     
  9. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sasa si wa mbali ndo tumekosa uhondo huo??? gurudumu tafadhali tafuta namna nyingine ya kupost kiusalama ili tupate hiyo taarifa muhimu
     
  10. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Thanks: Wana jf wataalam waelekeze namna ya ku upload ili taarifa hiyo muhimu tuipate jamani
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Du...mkuu, dvd za porno kwani zilikuwa na shida sasa?..wakati huo niko dar (nikiwa barubaru) tulikuwa tunaenda pale round-about ya msimbazi na uhuru(kama unaelekea Mnazi-1, ukizuga dakika 3 pale tayari masela washatokeza wanakuvuta uchochoro, unaonyeshwa za wabongo(Magomeni, Tandale brands etc), waasia, wakenya unajisevia mwenyewe..ha ha haaaa!..(thats History now)!
    Anyway, weka hapa kwaajili ya wale wasio na njia ya kuziona, ok mazee?
     
  12. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kama gurudumu unaogopa usalama wako,naomba utujuze pa kuipata hata direction tu,,plz
     
  13. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwa kweli sijui namna ya kufanya kwani mimi siyo mtaalamu wa kukata na kupunguza size ya resolution. ni vigumu ku share elecronically.

    lengo langu lilikuwa kuwatangazia wadau tu kwamba there is this creativeness and one can find a copy, ili mtu uweze kupima mwenyewe kama vyombo vya harabri, polisi, na chadema ni nani aliyetoa version ya ukweli ya haya matukio. hasa lile tukio la 5 January
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Aogope kitu gani mkuu?...Hizi ni zama za utandawazi bana!...
     
  15. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    apo red sijapenda.

    PJ ni mtu wa hoja, kama ulivyo wewe Gurudumu.

    unge-m-PM tu.
     
  16. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nashukuru kwa ushauri mkuu, sana
     
  17. M

    Msindima JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    vipi bro upo? ulijaribu kufanya ile kazi yetu?
     
  18. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Una backup copy unitumie.....plz....
    hell noooooooo.....
     
  19. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Nitumie kwenye email gurudumu nitatundika.....ivisible siku hizi kawa academyInvivisible
     
  20. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wewe yo yo? ni kubwa wewe huwezi ku-attach. jaribu kufikiri matukia ya siku nne kutoka source mbali mbali siyo mchezo. nadhani nakala zinasambaa tu kama ilivyonifikia mimi. cha msingi ni kuanza kuulizia, siyo hapa janvini, bali katika maeneo yako ya kazi na marafiki na jamaa.
     
Loading...