Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Video za Vita vya Kagera

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MaxShimba, Sep 18, 2011.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
  2. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu !
     
  3. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,370
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Pamoja na kuishia darasa la tisa naomba niulize na mwenyekujua anijuze.
    1.Kwenye somo la historia hivi vita vinafundishwa kama tulivyosoma maji maji?
    2.Kuna sababu za wazi kuhusu vita hivyo?
    3.Kuna ukweli kuwa Kagera ilikuwa sehem halali kwa Waganda?
     
  4. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,167
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Dah! Enzi za vita hii nakumbuka nilikula sana biskuti na corned-beef na maharage ya makopo ambayo Wanajeshi walikuwa wakigawa kaa njugu kwa watoto wa shule za msingi.
     
Loading...