Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Video: Yanga....

Discussion in 'Sports' started by Crashwise, Jul 28, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280

    ANGALIA YANGA ALIVYO CHEZEA KICHAPO...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280

    kAZI KWELI KWELI...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hawatalikilipa hicho kichapo
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,275
    Likes Received: 11,638
    Trophy Points: 280
    sina valu valu babe!!!
    achana valu valu darln!!
    :third: :msela:
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    wamechukua kombe nimeamua kuwa kumbusha kuwa tuna wadai goli 5...
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280

    kIPIGO HIKI NDICHO WAMEFANIKIWA KULIPA KISASI...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Tisha-TOTO

    Tisha-TOTO JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hizo ni statistics mtoto....

    Hebu check hapa chini....

    Total matches played: 174
    Yanga wins: 79
    Simba wins: 73
    Drawn: 22
    Yanga inaidai Simba mechi 6 (i.e Simba inahitaji mechi 6 kuifikia record hii!!)

    Country championship trophies:
    Yanga: 23
    Simba: 18
    Yanga inaidai Simba trophies 5 (Simba inahitaji miaka 5 kuifikia record hii!)

    Cecafa championship trophies:
    Yanga: 5
    Simba: 6
    Yanga inadaiwa na Simba trophy 1 (i.e Yanga inahitaji mwaka mmoja TU kuifikia record hii ambayo ni mwaka kesho!)

    Hapa bahati mbaya sina stats za jumla ya magoli...nikipata unaweza kukuta Yanga iko juu ya Simba! Subiri...

    So, hicho ki-record chenu cha 5-0 tunaweza kukivunja kwenye mchezo mmoja tu!
     
  8. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Leo mnangaika kama mmepakwa ***** mwili mzima, hela ya kununua penat hamna tena,. Mnatia huruma hadi mmeamua kula lambilambi ya mafisango
     
  9. daniel don

    daniel don Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kijana unaonyesha ni jinsi gani ulivyo nyuma kiushabiki yaani hizo goli 5 umeona ni matangazo na kitu cha ajabu kwako. Man U ilipigwa 6 na Man city, Arsenal ilipigwa 8 na Man U lakini bado ni timu bora duniani, iweje wewe usiyejua soka unarudia record za magoli na wala hujui record za jumla za timu hizi pinzani. Timu yako Kagame imecheza chini ya kiwango na una bahati mlikuwa mpigwe 10 kama mngeingia fainali..timu mbovu kabisa mnatimua wachezaji ovyo..subirini kichapo kwenye ligi kuu...Mtaijua Yanga vizuri nyinyi mabingwa wa kombe la kinesi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Aibu ya mwaka kuja na rekodi za zamani shukuru mungu hukufika fainali ulikuwa ule 8.
    Azam waliniuzi kweli.
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Kuna nyingine ya goli 6-0, hii nayo mtaifikia lini...
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Hata hizo za Azm ni za zamani hivyo funga masaburi yako...
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Usiniambie mambo ya manu maana hata siijui...issue ni kwamba ulikula vitano uko hapo...Juzi tumefungwa na Azam mmeongea kama wa mama wa kiswahili mmesahau kuwa tuna wadai 6-0, 5-0....unanilitea mambo ya MAN U kama tuna bahati sisi tulikuwa tupigwe kumi wewe ulikuwa upigwe nagapi na simba...
     
  14. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    unaongea na timu ambayo hata nusu haikufika yaani ni kama unalinganisha Man city na Leeds united?
     
  15. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    Hivi Simba kuna wachezaji ama wacheza taarabu? cecafa walikuwa wanakata mauno tu boko akawabokoa 3
    wakashindane na majimaji
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Yanga hamta panda ndege labda mpaka mwaka 2014 labda mpande mkiwa mnaenda kagera kucheza na Kagera sugar...hahahahah
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Kwanza uwe na adabu unapokuwa unaiongelea Bingwa wa Tanzania Bara( Simba SC). maana tunasubiria ratiba kwenda kucheza na timu za maana baraniAfrika na siyo polisi moro kama mlivyo yanga...SImba na Azam wako level ya juu sana huwezi ninganisha na yebo yebo...
     
  18. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Kimba la kale...hata ukilimwagia maji, HALINUKI!
     
  19. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    bingwa wa Tanzania na bingwa wa Africa mashariki na kati wapi na wapi...simba Taarabu mtupu ni kama unaongelea Jay Z na mzee yusuf
     
  20. Tisha-TOTO

    Tisha-TOTO JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Bado ni record ya kitoto hii.
    Hebu angalia hizi hapa chini za kufa mtu...
     
Loading...