Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Video ya wagombea ubunge vijana- chadema , cuf

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by bagamoyo, Sep 28, 2010.

  1. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,101
    Likes Received: 751
    Trophy Points: 280
    Mdahalo wa Wabunge watarajiwa vijana toka vyama vya siasa ambao CCM wameukacha, baadhi ya dondoo zilizozungumzwa ni PART 1 na PART 2 kwa hisani ya TANGIBOVU WA YOUTUBE:
    • Kuchochea vijana kugombea nafasi za kisiasa
    • Elimu na Huduma afya za Bure
    • Ambulance mgonjwa anachangia Tshs.120,000/= chini ya serikali ya CCM
    • Hakuna Waalimu wa Kutosha
    • Zitto kuwa-support wabunge vijana toka upinzani wakishinda
    • Miaka karibu 50 ya Uhuru, nyufa za walionacho na wasionacho zinazidi kuonekana
    • Ukuaji Uchumi umepungua na umasikini umeongezeka
    • Mikoa tajiri ya pembezoni kama Kigoma kasi ya maendeleo imechochewa na Chadema
    • Dr. Faustine Ndungulile wa CCM azuiwa kushiriki mdahalo wa wabunge vijana
    • Tanzania imekosa viongozi wenye utashi wa kuweka maendeleo ya Watanzania mbele
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #2
    Sep 28, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi thithiem kuna wabunge vijana?
     
  3. George Maige Nhigula Jr.

    George Maige Nhigula Jr. Verified User

    #3
    Sep 28, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mzee post na zingine basi hii naona iko nusu, shukrani kaka
     
  4. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Poa nimekusoma. Ahsante sana.
     
  5. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hivi Huyo Limbu wa CUF ni Kijana naye?
     
  6. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180

    binti yangu wa miaka mitano alipomwona limbu akanambia '' baba mbona huyo mzee na wewe umeniambia ni vijana tu?!!
     
Loading...