Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Video ya ngono kanisani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Glucky, Feb 22, 2010.

  1. Glucky

    Glucky Senior Member

    #1
    Feb 22, 2010
    Joined: Dec 16, 2009
    Messages: 118
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Waumini zaidi ya 300 waliojazana kwenye kanisa la mchungaji Martin Ssempa la mjini Kampala nchini Uganda, walishuhudia sinema ya ngono kanisani wanaume wakiwainamisha na kuwaingilia kinyume cha maumbile wanaume wenzao.

    "Angalia mwanaume huyu anakula uume wa mwanaume mwenzake", alisema mchungaji Ssempa akitoa maelezo juu ya kipengele kimoja cha video hiyo.

    "Je ni haya kweli Obama anataka kutuletea barani Afrika?", alisema mchungaji huyo kufuatia kauli ya Obama kupinga sheria kali dhidi ya mashoga nchini Uganda na kutaka mashoga nao wapewe haki zao.

    Mchungaji huyo aliamua kuionyesha sinema hiyo kanisani katika kutafuta kuungwa mkono juhudi zake za kutaka sheria kali dhidi ya mashoga nchini Uganda.

    Sinema hiyo ilionyeshwa siku ya jumatano na kuangaliwa na waumini wengi baada ya polisi nchini Uganda kuyafuta maandamano ya watu milioni moja yaliyokuwa yafanyike kuuunga mkono muswada wa kuwahukumu kifungo cha maisha mashoga.

    "Tulikuwa tumepanga wanaume na wanawake milioni moja tuandamane kwenye jiji la Kampala lakini tuliambiwa kuwa hatuwezi kuandamana kutokana na sababu za kiusalama", mchungaji Ssempa aliwaambia waumini wake.

    "Hivi mnajua ni vitu gani wanavyofanya mashoga wanapokuwa kwenye vyumba vyao?", alisema mchungaji huyo na kuanza kuwaonyesha waumini wake picha za ngono za mashoga.

    Mchungaji huyo aliweka video ya picha zinazoonyesha wazi wazi jinsi wanaume wanavyowaingilia wanaume wenzao.

    Serikali ya Uganda imekuwa ikipata upinzani mkubwa toka nchi wafadhili ambazo baadhi zimetishia kusitisha misaada yake iwapo Uganda itapitisha muswada wake wa kuwabana mashoga na wasagaji.

    Katika mojawapo ya vipengele vya muswada huo, watu wanaowakodisha nyumba mashoga na wasagaji nao pia watakumbana na sheria na watafikishwa mahakamani.

    Baadhi ya mashoga watahukumiwa adhabu ya kifungo cha maisha cha maisha na wengine adhabu ya kifo kama muswada huo utapitishwa.
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    No coment
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mwaga Mboga - Nimwage Ugali!
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Sodoma na Gomorah
     
  5. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyo mchungaji kajitolea mhanga kwa kuelimisha wanajamii kuhusu athar za ushoga na mashoga.Nenda Kenya kuna kanisa na mkono wa mungu ambalo linapokonya wake za watu na kuwaozesha watumishi wao kwa kisingizio cha imani,hii hatari.Rejea kipindi cha Jambo Tz TBC1 leo
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sasa hapo siatawatamanisha wengine kujaribu jamani kwann afanye live kanisani jamani
     
  7. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Du kaazi kweliweli
     
  8. B

    Binti Sayuni JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 346
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hekima ilikosekana hapa
     
  9. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ni biashara za ushindani hizo.............................. kwani rwakatare hawaonyeshi misukule kanisani??????????????????/, kakobe je?, mwingira je?, mzee wa upako je? etc.................

    be fair please.........................
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kali ya kufungulia mwaka
     
  11. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ana-boresha mahudhurio kanisani kwake... J'pili ijayo atawatoza kiingilio...
     
  12. M

    Magehema JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mimi nitazima jiko kabisa!
     
  13. m

    muhanga JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    jamani ualimu ni kazi kweli, ni taaluma kama zingine. huyo anajaribu kufikisha ujumbe lakini nadhani njia anayotumia yaweza kuwa si sahihi! sipati picha ngono za jinsia moja kanisani. but anyway, uhuru wa kuabudu, na hata uhuru wa kuchagua cha kuabudu!
     
Loading...