Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Video ya mauaji ya Mwandishi wa Channel ten

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by washwa washwa, Sep 3, 2012.

  1. washwa washwa

    washwa washwa JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 1,398
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Strange ,very strange police are assigned to assacinate citizens,i hate this government and the top officials
     
  3. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ninatumaini kuna watu/waandishi wenye mkanda kamili wa tukio hili. Tunawaomba wasije wakanunuliwa ili kuficha udhalimu huu. Najua patapatikana hadhara husika ya kutoa vielelezo hivyo, kuliko kuja kuelezwa na TUME ya polisi kuwa Marehemu alijilipua mwenyewe ili kupata umaarufu. Kama wasipojifunza hata kwenye hili, basi hawatajifunza kamwe.
     
  4. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Killing of uninnocent people will cost ccm and it's goverment toward general ellection of 2015...we as citizens we condemn the whole process that has taken by goverment and it's instrument over chadema,ccm and it's goverment will witness the aftmath of beang killing people during 2015.
     
  5. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,256
    Likes Received: 1,364
    Trophy Points: 280
    ccm wapambane na chadema kwa hoja...co ku2mia polic
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hapo kwenye blue paangalie tena!
     
  7. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mdogo mdogo tu hatimaye chagonja atakuwa mgonjwa.
    Hizi video zitammaliza mashavu yake!
     
  8. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hivi chagona alichokua anaongea ni kweli wote mmeona au mi nilikua naota?
     
  9. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    aluuuu! this is vempire stlye
     
  10. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hata mafarisayo walijaribu kuficha siri za Yesu lakini walishindwa!
     
  11. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Toeni video zote tuzione, msifiche msibakize kitu nyuma. Muda ndio huu
     
  12. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nilidhani inaonyesha alivyouwawa, tafuta inayoonyesha mauaji utuwekee.Hii haiwezi kutusaidia kwenye ushahidi wa polisi kuhusika.
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Another sad story baada ya ile ya Ulimboka
     
  14. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    I hate u IGP Mwema,I hate u Kamhanda,I hate u Dhaifu"
     
  15. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kweli inauma sana tena sana kwa kitendo cha kijinga kama hiki yaani inaonyesha polisi waliamua kupiga wananchi bila sababu za msingi
     
  16. washwa washwa

    washwa washwa JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 1,398
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
  17. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,052
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    eeh Mungu!
     
  19. s

    sheky Senior Member

    #19
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mauaji haya ni maelezo ya udhalimu, kukosa utu na ufukara wa mawazo wa watawala katika kueneza umiliki na utawala wao. Ninayalaani mauaji haya, ninalaani hatua na maelekezo yoyote yaliyosababisha maisha yasiyo hatia kutwaliwa kinyama kwa kutumia nguvu, thamani na jeuri ya kodi yangu. kwa nini mwaajiriwa anataka kuwa na amri juu ya mwajiri wake?
     
  20. K

    Kidzukulu Member

    #20
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa askari wanafanya kazi ya kuwinda raia badala ya kuwalinda, sasa hz damu za wasio na hatia watazilipa tu.
     
Loading...