Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Video ya kulishwa sumu: Je yule mwanasiasa wetu alipitia mapito kama haya?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Inanambo, Mar 10, 2012.

  1. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,007
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Nimeona Video hii kwenye mkutano wa Mtumishi wa Mungu TB Joshua. Nikasikitika sna kuona kama mtu akipewa sumu anaweza kuwa hivyo halafu akapona. Nimempa Mungu utukufu kwa kumponya huyu dada. Nikaona niwashirikishe wanaJF waweze kuona taabu hii. Nikahisi yule Mwanasiasa wetu labda naye alipitia kwenye mateso haya.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. mangi waukweli

    mangi waukweli JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaolishwa sumu ni kupitia kwa maaskofu wenu mnao waamini kama manabii, yani akikwambia kunywa kikombe wewe unakunywa ,tena kama ni mkatoliki yani ni rahisi kupewa sumu maaana kale ka mkate mnakosema ni mwili wa yesu ndiyo sumu inapowekwa so take care usifikiri waislamu wajunga wanavyokula kwenye sini watu wanne wanne hakuna nafasi ya kuwekewa sumu.
     
  3. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wakatoliki wanakunyima usingizi eeh! Huna option utaendelea tu kutawaliwa nao kwani wanatawala dunia. Na ndiyo dini ya ukweli ambayo ilianzishwa na Mtume Petro alipokabidhiwa kondoo awachunge na Bwana Yesu Kristu. Wengine wote ni waprotestanti na wapinga kristo.
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kweli wewe sio mzima
    hebu ingia kanisani jifanye mkatoliki afu ukakomunike uone moto wake?
    kuna shekhe mmoja alifanya hivo alijuta na hadi leo ni mkristo
    usichezee ekaristi takatifu
    angalia huu muujiza wa mji wa lanciano Italy
    MIRACLE OF LANCIANO ITALY 750 AD !!! MIRACLE OF THE HOLY EUCHARIST !! 68 - YouTube
    au soma hapa
    Eucharistic Miracles
    angalia pia watakatifu ambao hawakuoza hadi leo

    Top 10 Incorrupt Corpses

     
  5. D

    Dr. Mataso Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    god does not exist guys ~ Huu ni usani wa kidini mtupu, waizi wote ~ isipokuwa tu, Dini inawasaidia wale wenye akili chafu kutokufanya maovu kwa kuwa ogofya, napenda amani na ustaarabu ila hakuga kitu kama mungu, yesu wala muhamed, hayo yote ni usani mtupu
     
  6. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,007
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    nimeiona hii video nikamkumbuka Dr Harrison na ugonjwa wake wa ngozi. kwa hiyo kama ni sumu ilimdhuru huenda alikuwa kama huyu dada. thanks to medical advancement amepona ila ngozi imekuwa ni layer ya nne kama nilivyomsikia pale kwa Gwajima. na huyu dada naye ni hivyo ila kapona kwa ''Faith Healing''. Dr Harrison pole sana kama ulipitia taabu ya huyu dada.
     
  7. mangi waukweli

    mangi waukweli JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe inaonekana una ushabiki sisi ambao ni objectively sometimes we agreed on difference,soma vizuri historia ya miungu 12 ya kale ya kina petro then uje kurudi hapa. dini iliyokua duniani ni moja tu ISLAM zingine zote zimetengenezwa, ukitaka kujua kuwa uislam ni dini ya kweli simple angalia statement zake ,mf ".hakuna mtume baada yako muhammad " mpaka leo hajaja nabii yeyote zaidi ya babu wa loliondo ikaonekana ni feki. mfano mwingine ni kila nafsi itaonja umauti, hapa tunaona yesu hajafa lakini atarudi duniani aje kuuonja umauti. vipo vingi tu. we angalia miji yote mitakatifu ya kale kuna waislaam mfano ISRAEL,IRAQ,MISRI etc ukristo upo vatican yesu hajawahi kukanyaga ata siku moja..
     
  8. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    kuna siku niliona kipindi chake,kuna baadhi ya watu wanajifanyisha.mmoja alikuwa ni secretary wake,kufika pale akajifanya kama ana mashetani,akarushiwa rushiwa maji,hapo hapo akapona,siku ya pili,akafatwa ofisini akaambiwa ndio yeye hakuwa na la kusema.na kuna mwengine alionyeshwa,kama mlemavu,alichukuliwa camera za siri,kabla ya kwenda kanisani alikuwa anatembea kawaida.miujiza ipo,ila sometimes,kuna usanii fulani
     
  9. H1N1

    H1N1 JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 3,374
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    black,Unadhalilisha uislam na waislam kuwa ni Waharifu kiasi cha kuogopana wao kwa wao,woga huambatana na uovu. wasio waovu hawana woga...
     
  10. mangi waukweli

    mangi waukweli JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe inaonekana una ushabiki sisi ambao ni objectively sometimes we agreed on difference,soma vizuri historia ya miungu 12 ya kale ya kina petro then uje kurudi hapa. dini iliyokua duniani ni moja tu ISLAM zingine zote zimetengenezwa, ukitaka kujua kuwa uislam ni dini ya kweli simple angalia statement zake ,mf ".hakuna mtume baada yako muhammad " mpaka leo hajaja nabii yeyote zaidi ya babu wa loliondo ikaonekana ni feki. mfano mwingine ni kila nafsi itaonja umauti, hapa tunaona yesu hajafa lakini atarudi duniani aje kuuonja umauti. vipo vingi tu. we angalia miji yote mitakatifu ya kale kuna waislaam mfano ISRAEL,IRAQ,MISRI etc ukristo upo vatican yesu hajawahi kukanyaga ata siku moja..
     
Loading...