Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VIDEO YA KONGAMANO LA KATIBA CHUO KIKUU MLIMANI Dar-es-Salaam

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by bagamoyo, Jan 16, 2011.

  1. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,083
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    Michango ya mawazo wa waliohudhuria kongamano hili lililoratibiwa na Prof. Issa Shivji, Ndg.Jenerali Ulimwengu na Dr. Kitila Mkumbo ktk Ukumbi wa Nkrumah. Video kwa hisani ya Jamvini wa Youtube.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    asante sana mkuu
     
  3. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    I can see the point, Mnyika is trying to make. Mawazo yake si ya kupuuza kwa kweli!
     
  4. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,080
    Likes Received: 1,300
    Trophy Points: 280
    mbona sauti yake inafanana na ya Nyerere?
     
  5. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwani nilazima avae uniform ya chama chake hata ktk kongomano la Katiba ya Watz? ukereketwa wa chama unamahala pake jamani! hata hivyo Mnyika ametoa mawazo yake na huenda yuko sawa ila msaada wa Wanasheria waliobobea kama Isa Shivji ktk kongomano hilo tunaomba mwenye video yao kama ipo!
     
  6. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    asante mkuu ongeza basi kidogo zingine.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,665
    Trophy Points: 280
    babu zao waliooa sehemu moja
     
  8. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Go Mnyika go!!
    Your arguments are pragmatic and therefore legitimate..
     
  9. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2011
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Unaweza kuturushia Video nzima? Kata hata vipande 3. Please!
     
  10. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    I solute you
     
  11. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    from youtube.... Jamvini



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkulima wa mpunga, ulirekodi au umecopy na kupaste toka hapa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. V

    Vipaji Senior Member

    #13
    Jan 16, 2011
    Joined: Jun 11, 2009
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Afadhali kuvunjwa vyama vyote vya siasa; vitasajiliwa mara baada ya katiba mpya. Ili kuweza kujenga maadili yasiyojali maslahi ya vyama vya siasa bali yanayojali maslahi ya watanzania wote
     
  14. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hili nalo neno! Ukianza na chama tawala, vyama vyote usanii mtupu. Itabidi hii hoja tuijenga barabara.
     
  15. S

    Shiefl Senior Member

    #15
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu ndio uzuri wa kuwa na jamvi hili.
    Nicely done men and women
     
  16. Z

    ZenaTulivu Senior Member

    #16
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana.
     
  17. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 480
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    mkuu hii clip ina akili anayotabiri mnyika yanaweza tokea tena kama utani tuu.Big Up mkuuu
     
  18. n

    niweze JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    This Great Discussion. I Think This Route is So Important and As We See People are Hungry for New Constitution. Majority of Tanzanians Now Know We Can Solve Our Problems Without New Constitution. Let's the Work Start...
     
  19. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyo mama amenisikitisha sana..
    Serious issues, yeye anachekacheka tuu, wala hana concentration yoyote wakati Jenerali anampa facts. This is pathetic.
    Hivi wanatumia vigezo gani kuteua hawa viumbe??..
    Niambieni tu waTz wenzangu..I'm really confused here!!
     
  20. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wewe ulikua unategemea mama celina atafanya nini?huyo mama hiyo nafasi wamemtoa kafara,awe makini watanzania wanataka katiba na longolongo na kucheka cheka kwa kombani kisa amekaa na prof.
     
Loading...