Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

video ya kamili gado haijakaa sawa

Discussion in 'Entertainment' started by Raia Fulani, Apr 9, 2012.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ukisikiliza wimbo wa kamili gado ukaja kutazama na video yake unajikuta unapunguza thamani ya wimbo wenyewe. Katika video hii prof j yuko tu na warembo mwanzo mwisho na anaonekana zaidi kutuhadithia sisi kuliko kumsisitizia huyo kimwana ambaye hata hivyo hatumuoni kwenye video. Mnatumia gharama kubwa bila kulenga maudhui ya nyimbo husika.

    Video bora za J naona ni tatu hivi kuanzia na ile ya sitimbi, hapo vipi na zali la mentali.

    Enyi wanamuziki wa bongo tasnia hii imekuwa. Mtutafute tuwaandikie script za nyimbo zenu zipate kuwa bora@zaidi
     
Loading...