Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Video Ya Gadafii akiuliwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Black Jesus, Oct 22, 2011.

  1. Black Jesus

    Black Jesus JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 258
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Walinzi zana nzito za kivita hazikuweza kumnusuru Gadafi

    [video]www.youtube.com/watch?v=W0UE4m0b4b0[/video]
     
  2. RubenM

    RubenM Senior Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 15, 2009
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Roho inauma sana
     
  3. RubenM

    RubenM Senior Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 15, 2009
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini zambi hii ya unafiki lazima tu itawatafuna.... Yetu macho na maskio maana Wa magharibi na mashariki hawafungamani, pia wanaoonyeshwa kumpinga ni jamii ya wa Benghazi na si walibya wote..
     
  4. M

    Makopiz Member

    #4
    Oct 23, 2011
    Joined: Dec 11, 2007
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja na ubaya ambao inasemekana kaufanya kwa waLibya, kuna mazuri mengi ambayo kayafanya na hakustahili kuuawa kinyama hivi!kuna siku watamkumbuka
     
  5. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Inasikitisha kwa kweli.
     
  6. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    angalia hii hapa ndio mbaya zaidi, tahadhari kabla haujafungua inatisha!

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kufa!! inauma nini?
     
  8. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha nini? kwani aliokuwa anawauwa hawakuwa binadaamu? wewe hao vijana aliokuwa anawaita watoto alitegemea nini? kwa mtizamo wake finyu Gaddafi alitaka hata akina Ben ali na Mubaraka wafanye kama yeye, lakini wenzake walikuwa wajanja (haswa Ben Ali), sasa yeye ubishi wake na uroho wa madaraka ndiyo umemfikisha hapo, alipewa nafasi ya kukimbia, au kuachia madaraka alijifanya kichwa ngumu, et die matry!! Watu wanataka mabadiliko wewe unaleta gozigozi!! Nguvu ya watu kamwe haiwezi kuzuiwa!!
     
  9. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wamkumbuke nini? kwa waliouliwa ndugu zao na huyu dikiteta wangependa akitokea wampige risasi kwa mara ya pili tena.Huwezi kudharau watu wanaomuamini Yesu then ukaendelea kuishi au kutawala, ni ngumu!!
     
  10. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unafiki gani? Kwa taarifa yako walibya wanakipaji cha akili na uelewa kuliko ninyi watanzania mlio na upeo mdogo, wao waliona kuwa wanahitaji kupiga kura kuchagua rais wanaye muhitaji, sasa eti wamkumbuke!! Alikuwa muuaji, alidhani vijana wanaouawa na majeshi yake ni panzi! Mie nimewafagilia walibya kwa maamuzi magumu!!
     
  11. U

    Upanga Senior Member

    #11
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 121
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni kawaida kwa watawala kuhusishwa na mauaji hasa unapokuwa hutakiwi na wakubwa ie Marekani na NATO na n.k.
    Hivi huko ulaya wao hawauwi au kwa vile ni wakubwa?Nawashangaaa sana wanao shangilia kifo kibaya cha Col.Gaddafi
    ila ninachoamini mimi ni kuwa propaganda ni kitu kibaya sana!!!!!!!
     
  12. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,804
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Alipokuwa anaua watoto wa wenzie napo vipi? Qisasu Haqu bana, au!
     
  13. young activist

    young activist Member

    #13
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anaye ua kwa upanga anauawa kwa upanga
     
  14. young activist

    young activist Member

    #14
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inasikitisha nini?
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mi naona malipo yake ndiyo kama alivyotendewa kabisa na bila shaka ni fundisho kwa viongozi wa Kiafrika wenye kung"ang"ania madaraka kama marehemu Gadafii
     
  16. g

    gongolamboto JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una uhakika gani kama waliomuua Gadafi wanamuamini Yesu. Acha ushabiki wa kishamba wewe. Hao nao ni wauaji tu kama wauaji wengine
     
  17. b

    babojga Member

    #17
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ghadafi, raid in peace lion of africa!!!
     
  18. l

    luckman JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Watu waote wanaoshabikia gadafi kuuwawa nadhani hawajui nini kinaendelea!gadafi ni mtu kama wewe, he was not perfect, hakuna raisi ambaye hajaua, na katika ukombozi na harakati zake lazima watu wafe hiyo ipo given, sacrife must be there bandugu, tunachojaribu kuangalia ni je, nato nia yao ni nini?kwa nini ni benghazi na sio serte,na je ni libya tu waliona kuna shida?kwanini ni ukanda wa watu wenye mambo sawa kimfanano?kwanini somalia hawaendi?kwa nini israel na parestina, je yanayotokea yemen hawayaoni??kwanini sadam alishukiwa kuwa na siraha za maangamizi na hawakuziona??je marekani wameua wangapi kuanzia afghanistan, iraq, kongo,sudan, namibia,hata misri wapo nyuma ya hawa vibaraka waliopandikizwa mbegu za chuki??marekani sio watu, uingereza sio haki!msimamo wa gadafi kukataa kuingia mkataba nao kuchimba mafuta, kukataa unyonyaji kwenye mikataba nchini kwake, kuonekana kuwa na nguvu sana barani afrika na kuwa na nia ya kutuunganisha waliona tutakuwa na nguvu ya maamuzi yetu,sio walibya wote wanaompinga gadafi ni kijisehem cha vibaraka wa magharibi! Na hii ni somalia mpya imetengenezwa afrika lengo ni kuona sisi sio wamoja ili wachume mali zetu zote!je watoto wetu wataishi vipi kama hali ndo hii??utumwa unarudi polepole watu wasio na maono wanashangalia kuuawawa kinyama kwa gadafi!ipo siku magahribi watajutia tabia zao ambazo tushazijua na libya watamkumbuka sana gadafi, kwanza walipe deni la nato alafu tuanzie hapo ndani ya mwaka utaona!mungu katupa akili tupamnanue mambo na sio kuchukulia mambo kijuujuu!!!!!!!!!!!!!!!
     
  19. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,605
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Waafrika tulikuwa watumwa back in the days(colonial era)na ukaisha, lakini Warabu wataendelea kutumiwa na kuwatumika wazungu milele pamoja na utajiri wao wa mafuta.
     
Loading...