Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Video Ya D wa Gheto Kawachana wadosi kwenye Antivirus Vol 1 Part II

Discussion in 'Entertainment' started by sekulu, Oct 31, 2011.

  1. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Dah huyu dogo ni noma sana ebu muone hapa!




    [video=youtube_share;EeyJcNXfcvg]http://youtu.be/EeyJcNXfcvg[/video]
     
  2. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    we mtoa mada vipi?
     
  3. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Unasemaje??, nimekukosea nini ndugu si uangalie video?? au kwa kuwa unatumia simu so huoni kitu chochote hapo!. LoL!!!

    Ploe
     
  4. IGUDUNG'WA

    IGUDUNG'WA JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 1,552
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 180
    hiyo ndio yenyewe nimeikubali kinoma
     
  5. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona video haichezi??
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    mbona mi natumia simu ya Siemens C25 a.k.a Twanga Pepeta na ninaonaga live mechi kati ya bush stars na Born Town?
     
  7. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wewe ya kwako ni orijino, Tehe!
     
Loading...