Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VIDEO-Wazee maskini wanaotunzwa kwenye kambi Watelekezwa na Serikali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mathias Byabato, Mar 6, 2012.

  1. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wenye kuweza waweke hapa kitu kizima mimi naweka link


    PAKUA HAPA


    MB.
     
  2. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  3. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    hivi huwa najiuliza hawa wazee wanaoishi humo kwenye nyumba za kutunzia wazee inamaana hawana watoto ama hawana familia ya kuwasaidia maana haining akilini mtu unamwacha mzazi wako anateseka kwa kutegemea misaada ya serikali wewe unakula bata mtaani, ni aibu kwa kweli hata kama huna uwezo utakacho kula hichohicho mtagawana
     
  4. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli ni aibu tupu,lakini ajabu serikali inaweza kusema hakuna shida.
    Mbali na hilo,nimependa sana POZI LAKO hivi uko wapi vile?
     
  5. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    jamani,jamani,hapo kwenye blue sijapenda.wewe unajadili hoja ya wazee au una lako jambo
     
  6. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...