Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Video: Watoto waliopelekwa karimjee kujaza nafasi alfajiriiiiiii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Narubongo, Apr 10, 2011.

  1. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
  2. Wed

    Wed JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yaani siamini vile : Tendo la Kukodi vijana ili kuzomea shuguli muhimu kama ya katiba, huu ni uhaini hii ni aibu kubwa kwa Taifa !. Kitendo hiki kinapaswa kilaaniwe kwa nguvu zote. Huu ni zaidi ya uhuni wa kisiasa. Ni uuwaji wa makusudi wa mchakato mzima wa Katiba ambayo ni moyo wa nchi yoyote ile duniani !! Kama sasa CCM inakufa, isipende kutuingiza kwenye vita na vifo Tanzania !!!

    cCM imechoka,
     
Loading...