Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Video: Warning Graphic Images; Watano Wapigwa Mapanga Wafariki kuhusu Ardhi, Wako Wapi Polisi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nngu007, Apr 8, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
  2. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nchi ina hali mbaya sana and the government must do something kabla mauaji hayajawa makubwa zaidi! We use to see this in other countries not in our own Land! I think is a higher time for everyone to think about the destination of our land. Hii inauma sana
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Definately, Na hii ni ulafi wa watu wachache na Polisi muda wao wote ni kuzuia Maandamano ya Chadema rather than Usalama wa Taifa
     
  4. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hii ni dalili tosha kuwa wananchi hawana imani na vyombo vya utoaji haki nchini. Aibu kwa serikali.

    Nakumbuka alivyosema Laurent Nkunda "...watanzania hawana amani bali hawajui haki zao, siku wakizijuwa, watapigana zaidi ya sisi..." maneno yake yana-anza kutimia siku baada ya siku!

    Eeeh Mungu fanya maajabu kama ya Loliondo mafisadi waondoke kwenye madaraka kabla hali haijawa mbaya zaidi.
     
  5. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nguvu ya Umma sasa ielekeze nguvu zake Magogoni kwa fisadi kikwete na Dodoma katika Bunge la Mafisadi, Hakuna kulala mpaka kinaelekewa
     
  6. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    This is serious.
     
Loading...