Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

video:waliokamatwa na dawa za kulevya kilo 95

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by babukijana, Mar 14, 2010.

  1. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=-Ij2xVdYd98"]YouTube- Vita kati ya wauzaji wa madawa wa kulevya na serikali[/ame]
    kilo 95!!?pata picha watu wangapi wangeathirika na huo unga.
     
  2. BUSARA6

    BUSARA6 JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2010
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 304
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hivi huyo mkemia mkuu ameshathibitisha kama hayo ni madawa ya kulevya. Yawezekana kuwa unga wa sembe vile vile!
     
  3. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    ni kweli hawachelewi kubadili statement wakikatiwa kidogodogo
     
  4. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Na ziliingia vipi nchini? Lazima chain nzima ya uingizaji ikamatwe. Jamani hawa wanataka kutuharibia watoto wetu hivi!!!!
     
  5. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    bongo kila kitu kinawezekana, pesaaa ako tu musee.....
     
  6. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza asante huo mlio wa ITV long time nlikua sijausikia, na hivi tumewaomba website hawataki!!

    Sasa, naomba kuuliza, hao watoto wadogo hapo wanafanya nini?
     
Loading...