Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Video: Uzinduzi wa Tawi la Chadema Washngton DC

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ishina, May 28, 2012.

  1. Ishina

    Ishina Senior Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Le mutuz upo?
     
  3. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,089
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    mhhh.....
     
  4. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,866
    Likes Received: 488
    Trophy Points: 180
    Safi Sana hii
     
  5. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaaaaaaani you guyz mmezidisha hari zaidi, safi sana tunawarespect sana tena sana. Nimeangalia hii video kwa misisimko mikubwa sana Bravoooooo
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Bado sijaona mantiki ya kuwa na matawi ya vyama vya siasa nje ya nchi..
     
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    kazi ipo...
     
  8. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Endelea kuumiza kichwa kutafuta hiyo mantiki wenzio wanaanzisha mpaka On-line Branch. Kama Taasisi nyingine zina matawi nje ya mipaka yao why not to Political party
     
  9. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280

    Watanzania wapo kwenye diaspora. Ni muhimu wajumuike nasi kwenye maendeleo ya nchi. Uanachama wao kwenye chama cha siasa ni muhimu sana ndugu TANMO.

    -Video ni tamu sana inafaa ionyeshwe kwenye kila mkutano wa M4C.
     
  10. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    gud work wapambanaji, ngoja niangalie kwa makini
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    The Big show wapi mkuu?
     
  12. s

    slufay JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    inaonekana kama wako kwenye harusi sina hakika kama ni kweli
     
Loading...