Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VIDEO - Ukatili wa Wapishi wa China

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MziziMkavu, Nov 21, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    VIDEO - Ukatili wa Wapishi wa China
    [​IMG]
    Samaki Akaangwa akiwa hai, Aliwa akiwa hai Thursday, November 19, 2009 2:06 AM
    Samaki siku zote hukaangwa kwa kutumia mafuta yaliyochemka sana na haiingii akilini kuwa samaki anaweza kukaangwa kwenye mafuta ya moto na akaendelea kuwa hai, lakini wataalamu wa mapishi wa China wanaweza kufanya hivyo, amini usiamini. Wataalamu wa mapishi wa China wamevumbua staili ya kukaanga samaki walio hai na kuwatenga mezani wakiwa wameiva tayari kwa kuliwa lakini bado wakiwa hai.

    Hata hivyo staili hiyo ya mapishi imeonekana kuwa ya kikatili sana kwani samaki huwekwa kwenye mafuta ya moto nusu ya mwili wake lakini kichwa chake hakiingizwi kwenye mafuta na huachwa kwenye unyevu unyevu ili aweze kuendelea kuishi.

    Samaki anapoiva hutengwa kwenye sahani tayari kuliwa lakini hadi wakati huo huwa bado yupo hai na huweza kuchezesha mapezi yake na mdomo wake.

    Video ya tukio hilo ambalo ni gumu kuamini imewekwa kwenye YouTube ikimuonyesha samaki aliyekaangwa nusu ya mwili wake akiwa bado yupo hai. Video hiyo imetazamwa na maelfu ya watu tangia ilipowekwa kwenye YouTube siku chache zilizopita.

    Video hiyo imesababisha malalamiko ya watu wengi kwa ukatili wa wapishi wa China wanaoufanya kwa samaki kwa kuwaakaanga wakiwa hai na kuwala wakiwa hai.

    Ni watu wachache wenye mioyo migumu ndio walioweza kuonja ladha ya minofu ya samaki huyo aliyekaangwa akiwa hai.

    Chini ni Video hiyo ya samaki aliyekaangwa akiwa hai na kuliwa akiwa hai.


    VIDEO - Samaki Akaangwa akiwa hai, Aliwa akiwa hai Bonyeza hapa chini kuiona video http://www.nifahamishe.com/NewsDetails.aspx?NewsID=3572586&&Cat=2
     
  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hey hey, dunia imekwisha, hawa wachina sasa ni balaaa
     
  3. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Dunia hajaisha!ndio kwanza inaanza kushamiri kwa tecknologia mya za mapishi!
     
Loading...