Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Video: Tundu Lissu akihutubia TLS Arusha 31/08/12

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Brakelyn, Sep 1, 2012.

  1. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mh. Tundu Lissu akimwaga cheche zake kwenye mjadala wa katiba mpya na uchaguzi wa Majaji wa mahakama kuu Tanzania kwenye mkutano wa wanasheria uliofanyika jana Tarehe 31/08/12 katika ukumbi wa mikutano AICC (Simba Hall) mbele ya Jaji Warioba, Jaji Mihayo, Jaji Makaramba.. mkutano huo wa siku mbili unamalizika leo mchana na unahusisha wanasheria na mawakili wote Tanzania..Hotuba yake nzima ntaiweka hvi punde!!

    [video=youtube_share;gVKt8aDXdaw]http://youtu.be/gVKt8aDXdaw[/video]
     
  2. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Iko wapi, bange bwana.
     
  3. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nahisi ipo siku watamuua huyu kiongozi dah sijui watasemaje hao viongozi jamaa haogopi kabisa.
     
  4. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asee huyu jamaa ni kichwa sana!

    Heshima ya Nahakama itarudi tu!!
     
  5. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    @Brakekyn kongamani lenu haliwezi kuwalazimisha hao wasio na sifa wajiuzulu?
     
  6. M

    Mgelukila JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Picha na maudhui ya kikao tuwekee ili wanaopinga ukweli tuwaone watatokea wapi.
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Tunasubiria Kamanda wetu!

    Bandika kila kitu!
     
  8. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu tuambie reaction ya wanasheria wakati Kamanda Lisu akimwaga cheche? Pia body language za Jaji Mkuu na Warioba wakati wa hotuba hiyo? Na nini kimezungumzwa baada ya Mh Lisu kupinga au kukosoa au Werema na Chikawe walimtukana tena?
     
  9. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Tuwekee hard copy tusome wengine technology hairuhusu kuisikiliza
     
  10. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,646
    Likes Received: 1,527
    Trophy Points: 280
    Dah! Hii sasa ni zaidi ya kashfa kwa CCM, Ikulu, Mahakama, na Bunge. Watu wasiishie kuzomea na kukebehi tu, mamlaka ya uteuzi inapaswa kwa kweli kuchukua hatua za haraka kunusuru huu mhimili wa utoaji haki. Dah! sina la zaidi wakuu.
     
  11. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,646
    Likes Received: 1,527
    Trophy Points: 280
    Mkuu ikiwezekana tuwekee hotuba nzima ya Mh. Lissu tafadhali sana ikiwezekana na hard copy kama alivyoshauri mdau hapo juu. Please, treat this as an urgent matter.
     
  12. Dijovisonjn

    Dijovisonjn JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mmmmh!
     
  13. N

    NYAMKANG'ILI JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    BRAVO LISSU! Mimi nashkuru kwamba umetambua mtego mwingine wa CCM na kuanza kupambana nao. UTEUZI wa majaji wasio na sifa siyo jambo la bahati mbaya, ni MAKUSUDI. CCM wanajua kuwa (1) kupitia mchakato wa KATIBA MPYA hoja zao nyepesi za kutopingwa matokeo ya RAIS zitatupiliwa mbali sana; (2) RAIS ataondolewa mamlaka ya uteuzi wa majaji; NA (3) watashindwa vibaya uchaguzi wa mwaka 2015: hivyo wameamua kujiandaa mapema na hali hiyo, PAMOJA NA MAMBO MENGINE, kwa (a) kuteua majaji wengi WASIO NA SIFA, wanaofanyakazi kwa huruma ya RAIS na ambao wataamrishwa na kutekeleza matakwa ya CCM 2015; (b) kuandaa GREEN GUARD wa ukweli kwa kurudisha JKT kwa FORM VI ambao watabonda watu ki kweli2 2015 wakishirikiana na polisi, TISS na JWTZ; na (c) kuandaa taratibu za kupinga matokeo ya uchaguzi 2015.

    MAJAJI hawa lengo lake ni 2015, hapo CCM itashindwa na baada ya kushindwa itachukua hatua mbili: (1) kupiga watu wakitumia majeshi - na iwapo itaona kuwa hilo litasababisha GENOCIDE, mauaji ya kimbali kama ilivyotokea KENYA, na kwa sababu ya kuogopa kupelekwa THE HAGUE kama akina KENYATTA & RUTO - watakuja na mkakati namba mbili ambao ni (2) kupinga matokeo mahakamani, na hapa ndipo majaji hawa watatumika. MAJAJI hawa feki watasema CCM imeshinda kwa halali "kwa sababu fujo zilizotokea, mapungufu wakati wa uchaguzi, havitoshi kuufanya uchaguzi kutokuwa huru na haki: CCM iendelee kutawala." BAADA ya kutamka hivyo, majeshi yataingia mitaani kuchapa wale watakaokuwa wakipinga matokeo...

    UTEUZI wa majaji hawa feki si bahati mbaya kwani ni miaka 4 imepita tangu RAIS ashauriwe kuwatimua kazi, lakini wapi, ndo kwanza anateua wengine feki zaidi. SIYO bahati mbaya, JK anajua nachofanya...
     
  14. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu unataka hardcopy? Mbona hiyo ngumu au unamaanisha soft copy? Hiyo sote twaisubiri sana
     
  15. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Whatever, haya mambo ya teknoloji ni mageni- we meant soft copy- scan and attach-or direct from the computer?
     
  16. GATS

    GATS JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Natamani tungepata vichwa kama 10 hivi kama vya huyu jamaa halafu wote wakawepo bungeni na sehemu mbalimbali za maamuzi.
     
  17. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,646
    Likes Received: 1,527
    Trophy Points: 280
    Yaani hiyo clip burdani sana kuisikiliza. Ukiacha hutuba za makamanda mbali mbali katika matukio tofauti, hii ya Mh. Lissu ni kitu nadra sana tangu baada ya zile hotuba za kizalendo za Mwalimu. Aina hii ya watu ndio wanastahili kutembea kifua mbele na cheo cha UHESHIMIWA. He is a real honorable MP. I am really proud of Hon. Tundu Lissu.
     
  18. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    LISU = Jembe lisiloisha makali
     
  19. Chaimaharage

    Chaimaharage JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona majaji wa aina hiyo tunao wengi! Nakupeni mfano wa mmoja wao; Justice RWAKIBARILA aliye hukumu kesi ya kamanda Lema. Ulikwisha ona wapi na imetokea Tanzania tu duniani kote "KWA MTU ASIYE HUSIKA NA KESI KUSHITAKI KWA NIABA YA MTU MWINGINE AMBAYE NDIYE AMTENDEWA NA AKASHINDA; SWALI JE, HUYO MTENDEWA ANGEKANUSHA INGEKUWAJE?
     
  20. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa atawaua watu kwa presha mwaka huu. big up tundu. wewe ni mpambanaji kwelikweli. tusikubali nchi kuendelea kuendeshwa kimagumashi kiasi hiki. Mbona hawajibu hoja? Jaji kiongozi analeta viloja! Lol
     
Loading...