Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VIDEO: Three Men vs. Fifteen Hungry Lions

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chamoto, May 6, 2011.

  1. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    You think you've got some balls? Watch this.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,549
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Ni kama Shadrack, Meshack na Abedinego, kwenye kitabu cha Daniel!
     
  3. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hii nimeipenda.Watanzania tungekuwa na roho kama hizi tusingekubali kuwa maskini,kuona nchi inaliwa,tunatunza mafisadi lazima wangekuwa wameshakimbia nchi kitambo sana watakuachia nchi yetu iliyojaa maziwa na asali na tungeitawala kwa haki,demokrasia na amani.
     
  4. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hii ni desturi ya hili kabila kuiba mawindo ya simba, wamekuwa wakifanya hivi kwa miaka mingi sana. Wanacho kifanya ni kuwazubaisha Simba kwa muda na kuiba mawindo ila inahitaji ujasiri waajabu sana.

    Hawa jamaa na nduguzao wamasai wote wanaujasiri waajabu sana kwakweli kama wabongo wengi tungekuwa na roho hii hakika ufisadi usingekuwepo.
     
  5. M

    MOSSAD II JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2014
    Joined: Apr 14, 2013
    Messages: 3,976
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ha ha ha ha! wamasai bana!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Ablessed

    Ablessed JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2014
    Joined: Mar 19, 2013
    Messages: 4,579
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Duh moyo umenilipuka kadiri nilivyokua naangalia nilidhani watauawa. Ama kweli kuna watu jasiri duniani aisee
     
  7. black sniper

    black sniper JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2014
    Joined: Dec 10, 2013
    Messages: 4,081
    Likes Received: 1,015
    Trophy Points: 280
    Hao ndio wangepewa kazi ya kulinda tembo wetu, ni jasiri na wanalinda maliasili Proud to be Masai
     
  8. joji jakonyango

    joji jakonyango Member

    #8
    Jun 14, 2014
    Joined: Dec 30, 2013
    Messages: 28
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nouma ile mbaya!
     
Loading...