Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Video: Slaa auweka wazi Unafiki wa Sitta

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chapakazi, Sep 4, 2012.

  1. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Naona leo Slaa kaweka live mambo yote yaliyokuwa nyuma ya pazia. Kaongelea unafiki wa Sitta kaatika uchaguzi mkuu 2010, kuhusika na CCJ, Unaibu Waziri, kutaka kiti cha Uspika 2010, nk.
    Sitta ni hatari kwa maendeleo yetu. HAFAI KUWA KIONGOZI WA CHEO CHOCHOTE!


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kweli Dr.Slaa siyo wa kuchezewa, yani kamvua nguo Samuel Sitta mbele ya watoto. Tuone wanaomtetea ama kama kweli yeye si mnafiki akanushe habari hizi. HApa ndiyo kajimaliza kabisaa kutaka kuja kugombea Uraisi kwa ticket ya chama chochote.
     
  3. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,153
    Likes Received: 1,407
    Trophy Points: 280
    Mimi nilikuwa namuamini kidogo Sitta ila kwa mtiririko wa maelezo ya D.r Slaa nimekundua Sitta ni ndumila kuwili na kuanzia leo naomba mniunge mkono kumbatiza jina la NDUMILA SITA sasa kama anajua yote aliyotenda kwani ni anatemper na cdm? CCM sasa wanatakiwa wamamlizie hapohapo aende NCCR au TLP au UDP CMD basi tena!!
     
  4. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Chadema wangeweka evidence ingemaliza kila jambo. Maana sasa akikanusha si inakuwa mambo ya 'he said..., she said...'
     
  5. k

    kupe JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 975
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Huyo babu wa chadema mzee SLAA keshafulia . Au kwisha habari yake . Kikwete alishamdharau muda mrefu sana . Sasa kavamia kwa sita . umri umeshafika na sasa anatafuta mtu wa kufa naye
     
  6. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wahuni wote hawa wanajuana anga zao!!
     
  7. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Politic is a very dirty game!
     
  8. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    lakini ninajiuliza pia umakini wa Chadema. Baada ya Sitta kuonyesha kutetea ufisadi akiwa kama spika bungeni kwa kugunga mijadala mbalimbali, kumtoa Zitto bungeni, nk (Slaa ameeleza vizuri katika hii video), Chadema walikuwa tayari kumpa ticket ya kugombea Urais kupitia chama chao?! Kwa maoni yangu, hii sio hekima hata kidogo.
     
  9. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Humu ndani ya jamvi ninahisi wengi ni watu wa kufuata mkumbo tuu.
    Mwaka jana wakati alipokuwa anajinasibu na ukamanda dhidi ya ufisadi niliwaambia kuwa huyu mtu ni hovyo kabisa
    nikajaribu hata kuelezea ufujaji wa mali ya umma aliyokuwa anaufanya wakati akiwa spika. na nikawaeleza alilazimisha hata ofisi ya spika kujengwa kwao urambo kama vile alikuwa na uhakika wa kuwa spika wa kudumu.
    Humu ndani nilibezwa na kunasibiwa na watu wasio na upeo wa mambo. Jee leo mnasemaje???
    naomba niwaeleze kuwa siyo sitta peke yake. Kuna viongozi wengi ambao leo mnawashibikia lakini wana madudu mengi kiasi
    huwa ninajiuliza hivi wakipewa nchi itakuwaje??? maana hivi sasa wako upinzani lakini matanuzi yao siyo ya kawaida.
    kwa maoni yangu kiongozi ambaye hana kashfa hadi sasa ni lipumba tuu ingawa naye amechuja[watanzania hawapendi watu wa sampuli yake.
     
  10. k

    kupe JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 975
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Chadema ni chama cha kuchukua makapi ya ccm. Kama waliweza kumteua JOSEPH MBILINYI mr 2 ex fORM 4 muimba bongo fleva (mvuta bangi) + nyimbo za matusi . Kuwa MBUNGE wa MBEYA MJINI watashindwa kumpa sitta agombee URAIS ikiwa hawana mtu mwenye sifa katika chama chao cha CHADEMA. Wenyewe kwa wenyewe wanagombana uroho wa madaraka , ukabili, njaa etc kuanzia hicho kibabu SLAA hadi kina ZITTO. Na hapo uchaguzi bado
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa mtazamo wako kati ya jk na slaa nani wa kudharau maana umejibu kwakukurupuka tu pasipo kufikiria
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huo ni mtazamo tuu babu kwani nafasi yake ashaichezea kwakukubali kufunga ndoa na nduli ccm chama ambacho hakuna mTz anaetaka kukisikia
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Najua akutukanae hakuchagulii tusi maana kama wewe uliyejifanya umeyaona mabaya yote hayo na hukumpigia hata kura ila bado anasimama kama mtetezi wako na waTz wote, kumbuka huyo huyo ndo pekee aliyeweza kutuliza machafuko mliyoyaanzisha ccm na police wake pamoja na silaha zote nzito mlizotumia mlishindwa ila yeye kwa maneno yake yenye busara akaituliza ile hali huku mkibaki kuinamisha vichwa vyenu chini!
     
  14. f

    filonos JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    kwahuku AFRICA sababu kubwa hakuna kuwajibishana basi hata akija RAIS EBRAHIM hakuna jipya si upinzani wala chma Tawala ni walewale 2 MFANO HAI SOUTH AFRICA maisha magumu masha hayana amani inafika wakat wana mkumbuka KABURU..kwa maendeleo ghalama za maisha ilikua chini KENYA ..EGYPITY..ANGOLA.. ZAMBIA..NK huwezi kua na mabadiliko ya maisha kama UWAJIBIKAJI hakuna
     
  15. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ee tunawaiga ccm kuchukua makapi yote ya tanu na acp
     
  16. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kweli wewe ni Kupe, tukiwa nao wengi kama wewe hata taifa litaangamia kwa kukosa maarifa.
     
  17. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    jamani kama CDM walijua kwamba alimtoa Zitto kinyume na taratibu za kuwatetea mafisadi waliona ubora wake upi? mbona wao cdm walimwona kama anafaa ingawa alisha mtoa zitto bungeni.
     
  18. kussy

    kussy JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 15, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    JF bwana! full of people with fake IDs, trying to convince everyone what they say is right. Let's wait until 2015, We will see how Tanzania decides.
     
  19. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    wewe unataka kuiamria CHADEMA ni vigezo gani wavitumie kumu-adopt Sita?, kwasababu tu alikufurahisha vile alivyoendesha mijadala ya fitma bungeni kwa maslah yake unataka kiwe kigezo cha CHADEMA KUMPOKEA?. Unasahau kuwa Sita amejipambanua mara nyingi kuwa ni mnafiki asiyeaminika kwa lolote?. Pole yako.
     
  20. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    duh! kazi kweli kweli! Umeelewa nilichoandika?
     
Loading...