VIDEO: Siri zaidi za kambi ya Singida zajulikana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, Sep 14, 2011.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,186
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Shuhudia mwenyewe video hii



    MORE UPDATES

    Mwita Waitara azungumzia mpango ulikuwaje



    Slaa azungumzia tukio la tindikali



    Mwigulu akiri kuna kambi

    KATIKA hali inayoonyesha Chama cha Mapinduzi (CCM) kinafanya kampeni za kijasusi katika uchaguzi mdogo wa Igunga, kimekiri kuwa kimewaweka kambini vijana 386 kwa ajili ya kupata “mafunzo maalumu.”

    “Wanadai tumeandaa kambi zaidi ya moja, si kweli, tunayo kambi moja kule Ulemo. Mbona wao CHADEMA wameamua kuwaleta mawakala wa kuhesabu kura kutoka vyuo vikuu? Sisi tukasema hapana, tutawatumia vijana wa Igunga, tukapita kwenye vijiji vyote 96 tukawachukua vijana wanne kila kijiji".

    Alisema vijana hao wamekusanywa kutoka vijiji 96 vya jimbo hilo. Kambi hiyo ya vijana imewekwa katika eneo la Ulemo, wilayani Iramba. CHADEMA inadai lengo la CCM ni kuwapa mafunzo ya kigaidi kwa ajili ya kuiba kura na kuanzisha vurugu siku ya uchaguzi.
    Gazeti hili limepata habari kwamba kambi hiyo ya wiki moja, ilifungwa na Katibu Mkuu wa Jumuiya ya Umoja wa Vijana CCM (UVCCM), Martin Shigella, wiki iliyopita, Septemba 9, mwaka huu, na itafanyika tena wiki moja kabla ya uchaguzi.

    (Tanzania Daima)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. O

    Olecranon JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 659
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 18
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 10,944
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 48
    duuuh................aiseeeehhh,hii ni hataare
     
  4. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 5,611
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 48
    Duh! Ngoma nzito..Tutasikia mengi,tutajua mengi kabla ya uchaguzi
     
  5. nditolo

    nditolo JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 1,072
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Hali ni mbaya sana. Mungu atunusuru. Lakini hili wimbi la wahindi, waarabu kujificha ccm tunalichukuliaje?
     
  6. Wed

    Wed JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 248
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Kijana anaonekana kuguswa sana na umafia unaoendelea ndani ya CCM. Mimi nakubaliana naye kabisa: Bora kufia imani na nchi yako kuliko kuisaliti kama Akina Nape wanavyoendelea kufanya.

    Ole wake CCM kama watathubutu kumfanyia ubaya wowote huyu kijana. Watanzania wote tuko mashahidi wa aliyoyasema huyu kijana. Endapo lolote litakupata, Tanzania haitatawalika !
     
  7. Fasta fasta

    Fasta fasta JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 429
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Hakuna kitu kinachodai na kinachomtesa mtu mpenda amani au asiependa kuonea mtu kama dhamira. Huyu kijana kaona anachokifanya anakwenda kumfanyia nani na ni kwa nini na ni kwa sababu gani? Hongera kijana kama unayosema ni kweli mungu atakulinda.

    Maoni yangu: Hawa vijana wanaojifunza haya mafunzo ni vizuri wakajulikana kwa sababu inawezekana wanawadhuru watu lakini hatuna taarifa. Kila mkoa na wilaya wawe makini na wanapopata hizo taarifa ni kuwashambulia.

    Kama ni ruksa kila chama cha upinzani kiazishe kikundi chake. Si wameanza wao.
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,106
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 38
    Ni vizuri Ocampo ajulishwe kabla mambo hayajawa mabaya zaidi. Hii tabia ya kutumia vijana kuleta vurugu kwa maslahi ya kisiasa ni sugu kwa Africa, cha ajabu ccm pamoja na kuwa na viongozi vijana bado wanatumia hizi mbinu chafu za kizee kuendesha siasa. Ocampo Ocampo.
     
  9. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2011
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,505
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    ...sijui kwa nini akili yangu ya nane inaniambia kwamba huu ni mtego ambao CDM wanasubiriwa wanase.

    Hapa lazima kuenenda kwa akili sana... Jiulize dogo katoa wapi ujasiri huo wa kusema lolote kama hajatumwa?? Imeandikwa siyo ajabu shetani akaja kama malaika wa nuru na watumishi wake wakaja kama watumishi wa haki.... Kuweni werevu someni kati ya mistari anayoghani dogo mtagundua kuna msukumo wa hila ndani yake... Bora wampokee awe member wa kawaida ila itakuwa KOSA kubwa kumpa kitengo.....

    Dogo amejikanganya kiaina kwa namna alivyojieleza....

    Kambi ilikuwepo na wamewahi ahed of time wasije wakaumbuka...
     
  10. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mfa maji haishi kutapatapa
     
  11. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,017
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 48
    Bull Shit...
     
  12. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,826
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Taratibu watakuja kuumbuka mmoja baada ya mwingine hongera Chadema Television jitahidini tunataka haya yawafikie wananchi walio wengi.
     
  13. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 785
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    4n yangu haiplay ni nini kipo hebe njulishe
     
  14. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,526
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    kama yasemwayo na huyo kijana ni kweli, sina budi kuamini kuwa watakaovuruga amani ya Tanzania ni ccm, hatuwezi kukubaliana na ubaradhuli wa namna hii, na kwa hisia zangu iwapo huyu kijana atafanyiwa jambo lolote baya na CCM au mawakala wake, CCM wajue kuwa huyu ndie atakaekuwa Bouaziz wa Tanzania i.e (bouaziz ni yule kijana wa Tunisia aliyejichoma moto kwa kukerwa na manyanyaso ya serikali na hatimaye wimbi la mapinduzi likaanzia tunisia na kusambaa katika mataifa mengine ya kiarabu.)

    CCM ni watu wazima lakini sasa akili zao zinawatuma kukalia poti la mtoto kwa kujisaidia.
     
  15. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,484
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    aaah tulipo napajua, tunakokwenda sikujui
     
  16. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,826
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyu kijana anadai na yeye alikuwa mmoja wa wana kambi wa Singida ameamua kutubu waliyokuwa wanayafanya huko ambayo ni pamoja na mpango wa vijana wa UWT waliotumwa Arusha kuandaa kura fake wazilete Igunga siku kama mbili kabla ya uchaguzi.
     
  17. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,017
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 48
    C'mon, mpango kuiba kura unapanga na watu zaidi 300. Hivi ninyi mnaichulia poa sana CCM.
     
  18. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #18
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  19. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #19
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Akili ya kuambiawa changanya na ya kwako-By JK
    MwanaCCM amkosoa Mwigulu kuihusisha CHADEMA na tindikali - YouTube
     
  20. Dickson Mpemba

    Dickson Mpemba JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 21, 2010
    Messages: 284
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
    huyu mjaluo wa kenya na igunga wapi na wapi?
     
  21. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #21
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 535
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    E bwana hii habari noma, mie nilijua tu tangu mwanzo huyo kijana atakuwa amemwagia na wana CCM sasa hii imekula kwao wana CCM na Nape wao aliyeanza kushutu eti Dr feki....!!
     
  22. Bambo

    Bambo JF-Expert Member

    #22
    Sep 15, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu kijana ni mwongo na aogopwe kama ukoma!!!kilichomtoa huko kwao ninini???
     
  23. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #23
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Polisi na UWT wameruhusu chama cha CCM kuvuruga amani wao wakiwa wamelala na Mazuzu! Ngoja tusubiri tusije tukalaumiana mwisho wa siku kila mtu abebe mzigo wake saa mbaya na Jeshi soon litahasi na kutisa nchni yote haya ni CCM, Polisi na UWT ndio watajibu.
     
  24. FUKO LA DHIKI

    FUKO LA DHIKI JF-Expert Member

    #24
    Sep 15, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yetu macho,ama kweli siasa ni mchezo mchafu
     
  25. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #25
    Sep 15, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 4,604
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Musa Tesha aliyemwagiwa tindikali, aliudhuria mafunzo hayo ya ccm ulemo
     
  26. o

    ommy15 Senior Member

    #26
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM jueni lakuvunda halina ubani muda wakutoka ndoumefika,ugaidi hautawasaidia hamjiulizi wako wapi akina Gadaffi,mlizoea dezo sasa kumekucha.
     
  27. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #27
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 9,903
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Kwa ushahidi huu kama kungalikuwa na utawala wa sheria leo CCM na kundi lao wangalikuwa wanajibu shitaka lakini kwa kuwa wanadhani Tanzania na watanzania ni mali yao basi kimya kimya ila kuna mwisho wake .
     
  28. T

    Tata JF-Expert Member

    #28
    Sep 15, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,072
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Nyie CHADEMA fanyeni mpango sasa hii television yenu itoke kwenye mitandao ya kijamii iende kwenye mainstream kama zilivyo TV station nyingine. Hii itawasaidia kusikika kwa watu wengi zaidi na kuzoeleka kabla ya kampeni za uchaguzi wa 2015. Kuna haja pia ya kufikiria kuanzisha redio na Gazeti lenu kabla ya uchaguzi huo.
     
  29. shegaboy

    shegaboy JF-Expert Member

    #29
    Sep 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shem on you ccm. Inasikitisha Nyinyi ccm mmelogwa au kweli nia na madhumuni ni kushindwa kwa namna yoyote jimbo la igunga. kweli sasa inafika wakati tuungane watanzania kuukataa ukatili au mipango hii mibovu ya serikali yetu kupitia kwa ccm. na huyo kijana kama akiuwawa au kutendewa lolote huo ndio utakuwa mwanzo wa watanzania kuingia barabarani
     
  30. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #30
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,826
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Just thinking aloud hivi CCM walizaliwa ili watawale? lazima washinde kila uchaguzi?
     

Share This Page