Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Video:Sheikh Azzan apinga Wamachinga kupewa Ardhi Z'Bar asema Dr. Bilal hafai ni kibaraka wa Bara

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nngu007, Jul 8, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
  2. koo

    koo JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Inasikitisha kuona jinsi viongozi wadini wanavyo tukana na kudhalau watanganyika na kuwakebehi viongozi wa tanganyika kukaa kwetu kimya inawapa ushahidi kwamba tanganyika tunafaidi sana muungano jamani tuuvunje tuone itakuwaje kama nikuharibika basi na iwe
     
  3. J

    JokaKuu Platinum Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,786
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    ..nimeangalia hiyo video nimeona Muarabu na madevu yake akiwaamrisha Waafrika nini cha kufanya na nchi yao.
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    huyo ni sheikh wa maana sana maana kaacha hubir yuko bize na fitna na chuki

    foreigner anatunisha kifua.... kweli zenji murua
     
  5. d

    dotto JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hatuna muungano twalazimisha kama mambo ndo hivi. Na hiyo katiba ya 2014 ya kuadhimisha muungano niaje!!??>???
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    dawa ni kuwatimua tu huku bara... tutaanza na kigamboni

    nyambaffff
     
  7. Dickson Mpemba

    Dickson Mpemba JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 21, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    yale yale ya waafrika kufanya MAULID ili waonekane waarabu amkeni nyie watwana msiwe mnaburuzwa tu.
     
  8. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,920
    Trophy Points: 280
    Ni mzanzibari huyo? Mbona mwarabu?
     
  9. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
  11. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2011
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ni vema mkamsamehe bure huyu jamaa, hii ni tabia ya watu ambao shule zao ziko kwenye mabano, anayaongea hivyo akitambua kwamba, nusu ya wazanzibar wanaishi tanganyika, chakula anacholula karibia chote kinatoka tanganyika,hapo wamedanganywa kwamba wana mafuta, kitu ambacho kitaalam hakuna kitu kama hicho.
    wenye akili wanajua hili ni kundi la waganga njaa.
     
  12. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
  13. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi hajui kuwa hao anaowahutubia hafanani nao? Haoni aibu ya kuwatukanisha wazee wazima mbele ya ndugu na jamaa zao?
     
  14. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    It doesn't matter whether one is pilot.. or Prime minister.. The Moment Islam and Q'uran eneters the mind..Insanity shows in their actions..
     
  15. S

    Sideeq JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,417
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jalkut Rubeni gadol 12b: "The souls of non-Jews come from impure spirits and are called pigs."
     
  16. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    So allah created two types of human race? Some from pigs and some who are suffering from mental insanity. Truly allah know best and full of shirks. He, allah, can't even remember what he does. Some one called your allah kafir, I think he is correct.
     
  17. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Shaitan was the first to sworn the oath of allegiance from Abu Bakr in the mosque and Shaitan became a muslim. (Israr-e-Muhammad, Page No. 30)
     
  18. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mod funga hii thread kwani inakoelekea siko!
     
  19. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyu Azzan ni mabaki ya waarabu wala si kiongozi wa kidini. Kama anapinga waafrika wa Tanganyika kupewa ardhi Zanzibar arudi kwao arabuni na ajue kuwa hata huku bara tunao wanaharamu wa kiarabu wakifanya biashara na kutajirika. Naona huyu mbweha aambiwe ukweli kuwa Afrika ni ya waafrika na si waarabu koko kama anavyodhani. May you perish and end up in the hell. Audhubillahi mina alshaitwaan rajiim Azzan kufar mkubwa sana.
     
  20. S

    Sideeq JF-Expert Member

    #20
    Jul 10, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,417
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimekitafuta hiki kitabu na page sivioni, wapi ninaweza kukipata?
    Lakini nina uhakika ukifungua Midrasch Talpioth, p 225, Warsaw 1855 utayaona maneno haya ""Even though God created the non-Jew they are still Animals in human form. It is not becoming of a Jew to be served by an animal. Therefore he will be served by animals in human form."
     
Loading...