Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VIDEO - Paka na Mamba Nani Zaidi? Paka

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Nov 18, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,832
    Trophy Points: 280
    <table border="0" cellpadding="0" cellspacing="0"><tbody><tr><td colspan="3" style="padding-left: 10px; padding-top: 5px; width: 491px;"></td> </tr> <tr style="background-color: rgb(225, 225, 225); padding-top: 10px;"> <td style="width: 250px; padding-left: 5px; padding-bottom: 5px; padding-top: 5px;" valign="top">
    [​IMG]
    Mtanange wa paka na mamba, mshindi alikuwa ni paka</td> <td style="padding-left: 10px; width: 316px;" valign="top"> Tuesday, November 16, 2010 2:15 AM
    Kwa kuambiwa huwezi kuamini na hata kwa walioshuhudia kwa macho yao hawakuweza kuyaamini macho yao, paka ameweza vipi kusimama kidete mbele ya mamba mkubwa kama huyu na kufanikiwa kumfanya mamba akimbilie majini.</td> </tr> <tr> <td colspan="3" style="vertical-align: top; width: 491px;"> VIDEO ya tukio hilo lililotokea mjini New Orleans nchini Marekani imekuwa gumzo la siku kwenye televisheni za Marekani.

    Paka mwenye umbile la kawaida alisimama kidete mbele ya mamba ambaye binadamu mwenye akili zake asingeweza kumsogelea karibu.

    Katika tukio hilo ambalo ni nadra sana kulishuhudia duniani, paka alishinda gemu kwa kufanikiwa kumtisha mamba kwa mikwara yake na kumfanya mamba akimbilie majini.

    Hata baada ya mamba huyo kurudi tena na mwenzake, paka huyo aliendeleza mikwara yake na kuwatiririsha mamba wote wawili majini.


    </td></tr></tbody></table>
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Si sawa kabisa kulinganisha mamba na paka. Nafikiri hao mamba wote wameshiba, ndiyo maana hata binadamu wapo hapo karibu na hawaogopi. Usiniambie kwamba mamba mwenye njaa atapoteza muda wa kutishiana na paka.
     
  3. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Paka kumchimba mkwara mamba inawezekana kabisa kwani mamba ni kiumbe anayetegemea ku-attack windo lake kwa kuvizia. Ni nadra sana mamba kukamata windo kwa mapambano ya ana kwa ana. Pili mamba anapokuwa nchi kavu uwezo wake wa kupambana unapunguwa kwa karibu 60%, laiti mpambano huu ungekuwa ndani ya maji ni wazi huyo paka angekuwa ni mshikaki mtamu sana kuwa huyo mamba kwani nina uhakika kama walivyo wanyama wengine wengi, paka huyo asingekuwa na jeuri kwa mamba wakiwa majini... Hata hivyo thanks kwa kuleta kiburudisho!!
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    hawa mamba wote mashoga!
     
  5. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #5
    Nov 18, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mi nadhani huyo paka ana ujomba na mzee Chui miraba (Tiger). So kampiga mkwara mamba kuwa akileta za kuleta atamwita mjomba wake.

    [​IMG]
     
  6. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    :doh:
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,456
    Trophy Points: 280
    Hao mamba ni masharaboro
     
Loading...